Cầu MB - ?CẦU SONG THỦ⚓️ PHÁ NHÀ CHỦ LÔ? | Tập Đoàn Giải Mã Số Học - Cao Thủ Soi Cầu Miền Bắc

Cầu MB ?CẦU SONG THỦ⚓️ PHÁ NHÀ CHỦ LÔ?

• Thread starter thanhlo85
  • Ngày gửi
T

thanhlo85

Guest
Chào toàn thể tất cả anh em diễn đàn:

Trước hết anh em phải hiểu là ko có cái gì trên đời này là 100% cả.
Nếu lô đề này mà giàu được thì cả nước Việt Nam ta chắc ko có ai nghèo rồi,phải ko ae???
Nên ae lúc nào cũng phải chọn cho mình phương pháp chơi và hợp lý với mình nhất nha ae.
Và ae cũng nên nhớ là tất cả các cầu kèo đều chỉ mang tính chất tham khảo.
Hôm nay @thanhlo85 tôi làm topic này để chia sẽ các kinh nghiệm mà tôi có được cho ae cùng tham khảo nhé.

Đây là dạn kiểu cầu kẹp nha ae,khi mà nó xuất hiện ở giải 4 hoặc giải 5 thì ae quất ngay và lun,đéo phải suy nghĩ gì cả,cầu nó đang thông đều đấy ae. Mình đã tes rồi nên ae cứ yên tâm.
Và ae cũng nên nhớ 1 điều rằng:
Nếu ae thắng thì mình cũng đéo được cái gì cả,vì đây là tâm huyết mình làm để cho những ae đang xa bờ và loạn số thì bơi vào đây cùng tham khảo rồi tìm cho mình con số thích hợp để mà chơi.Nếu mình nói có điều gì thiếu sót và ko phải thì mong ae bỏ qua nhé.
Chúc tất cả ae may mắn! Thấy ok thì đừng tiếc 1 like cho @thanhlo85 để lấy động lực lần sau lên tiếp cầu kèo cho các ae nhé...! Thanks !!!

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
080 mai nằm sát đất cũng chơi với đồng kkk

Comment
080 đang khan anh em cẩn thẩn củi lửa ko nên chơi nhưng con đang khan này kể cả cầu đẹp đến mấy ra cũng ko tiếc nhé anh em.Theo mình anh em mai táng 686 mà lấy tiền nhá

Comment