Cầu MB - Chơi dàn lô | Tập Đoàn Giải Mã Số Học - Cao Thủ Soi Cầu Miền Bắc

Cầu MB Chơi dàn lô

dzung

Binh Nhất
Điểm cảm xúc
177
Điểm
143
Xu
10,000Xu
Thưa các anh chị em chơi số, đề ngày ngày càng khó ăn. Lô bạch thủ hay độc thủ hay song thủ cũng là một phương pháp đầu tư khá mạo hiểm. Mình nghĩ nên chơi kiểu lô dàn. Mình đã từng chơi lô dàn 20s trúng 12s hoặc 18s trúng 10s hoặc 12s trúng 8s vì có con hai nháy. Con này về nó kéo lại con mất, chơi đơn rất mạo hiểm nếu chơi lô, kể cả nuôi. Nặng vốn. dễ đứt hơi vì không gồng gánh được. Chơi lô độc thủ hay song thủ chỉ rình rập mà phang. Anh chị em nào có phương pháp thì có thể chia sẽ hoặc góp ý cho dưới phần bình luận. Xin cảm ơn

Thưa các anh chị em chơi số, đề ngày ngày càng khó ăn. Lô bạch thủ hay độc thủ hay song thủ cũng là một phương pháp đầu tư khá mạo hiểm. Mình nghĩ nên chơi kiểu lô dàn. Mình đã từng chơi lô dàn 20s trúng 12s hoặc 18s trúng 10s hoặc 12s trúng 8s vì có con hai nháy. Con này về nó kéo lại con mất, chơi đơn rất mạo hiểm nếu chơi lô, kể cả nuôi. Nặng vốn. dễ đứt hơi vì không gồng gánh được. Chơi lô độc thủ hay song thủ chỉ rình rập mà phang. Anh chị em nào có phương pháp thì có thể chia sẽ hoặc góp ý cho dưới phần bình luận. Xin cảm ơn
Bạn chơi dàn lô ý , lấy tất cả các số lô của cao thủ top 1,2 làm dàn , mình có thống kê lô của các cao thủ theo tháng , toàn dương tiền , k âm .
nhưng phải duy trì 1 nguyên tắc.
đánh k quá 20s ( vì chỉ có 27 giải ) bạn đánh nhiều ham là có ngày vẫn âm , nên đặt ra 1 ngày mình chỉ đánh đúng số vốn 10tr hoặc 15tr , k nên đánh to

Comment
Cao thủ chốt cũng bập bõm lắm. Đánh thế thì chết

Comment
Ad cứ để bọn nó lộn hành vy sao kich đi nhìn ngứa mắt

Comment