Cầu MB - BTĐ VÀ CẦU BỘ 8s CHO THÁNG 5*2021 | Page 48 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học - Cao Thủ Soi Cầu Miền Bắc
119878

Comment
Ngày ngủ.. đang cách ly khu vực này vì dịch ae ak.. ngày có đc đi đâu.. nguy hiểm cho cả GĐ ..Mai ngủ cho lành..hiii...
E chẳng ngủ nổi nhắm mắt lại thấy đống nợ, đầu óc rối bời tình thần suy sụp. Chẳng biết phải làm sao. K gỡ nổi ròi bác ạ

Comment
E chẳng ngủ nổi nhắm mắt lại thấy đống nợ, đầu óc rối bời tình thần suy sụp. Chẳng biết phải làm sao. K gỡ nổi ròi bác ạ
khổ.. 3 con lô lên có 1.. 2 con nó nhảy bóng.. cũng là vắt não cs lắm rồi.. thôi mai còn 1 cầu tủ này.. hy vọng khung cuối giúp e trả nợ.. 1 liều 37 cũng liều vậy. STL 38,83. nó là dạng lô sau khi có giải của thứ 2 mới báo.. lấy số đầu vào và số đơn vị của g 5.6 [ 3788 ) ghép đc cặp lô này chơi khung 3 ngày... mà hôm qua lô câm đầu gần như ngày nào có là a cs sao ko chơi.. nổ full luôn. sau chiều nhặt mấy số btđ và dàn ít số a lập vào nhẹ nhé.. chúc e may mắn

Comment
buộc gỡ từ từ.. càng tham gỡ sẽ nợ sâu.. nguy hiểm cho cs của mình và gđ em ak.. hãy kiên trì lên. A bay 3 cái nhà.. giờ chỉ còn 1 mà mới lấy lại đôi năm nay thôi

Comment
buộc gỡ từ từ.. càng tham gỡ sẽ nợ sâu.. nguy hiểm cho cs của mình và gđ em ak.. hãy kiên trì lên. A bay 3 cái nhà.. giờ chỉ còn 1 mà mới lấy lại đôi năm nay thôi
Vâng ạ. E giờ cũng ngàn cân cheo sợi tóc rồi. Mai năn nỉ báo nợ nốt hôm cuối. Thua là lên núi chơi với khỉ rồi ạ. Áp lực thật sự. Giờ mới thấu hiểu cảnh nợ nần nó ntn?

Comment
Vâng ạ. E giờ cũng ngàn cân cheo sợi tóc rồi. Mai năn nỉ báo nợ nốt hôm cuối. Thua là lên núi chơi với khỉ rồi ạ. Áp lực thật sự. Giờ mới thấu hiểu cảnh nợ nần nó ntn?
Hơn 2 năm trước..A tin chắc A khổ hơn E giờ.. làm ăn thì thuận lợi.. nhưng dính vào số.. của cứ ra đi dần. càng thua càng cay gỡ.. ko cầu kèo chơi mù quáng.. cho chúng nó tất vì mình ngu.. sau vào đây học thêm về cầu kèo mới gỡ đc 1/3 thôi.. giờ cũng nản rồi.. ko dám xg tay nữa.. chỉ hnao say riệu.. vào bét đập thôi

Comment