27 Lô Bet - Cách chơi giải 7 trong 27 lotobet luôn lãi | Page 4 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học - Cao Thủ Soi Cầu Miền Bắc

27 Lô Bet Cách chơi giải 7 trong 27 lotobet luôn lãi

Chúc bác mm, ae tham khảo làm tí chứ

Có ae nào có cầu chơi giải 7 ổn áp cho lên đây cho ae theo với

View attachment 90659
Ae để ý hình trên cách chơi đơn giản là cộng 2 số cuối đb ra tổng lấy số đơn vị làm 1 chạm 19 số đánh giải 7 kỳ tiếp theo, không cần chão chỉ đánh đều tay 1đ chỉ 50 ván là đủ ngày công. Chúc ae thành công
Cầu hay quá người anh em ơi!

View attachment 90659
Ae để ý hình trên cách chơi đơn giản là cộng 2 số cuối đb ra tổng lấy số đơn vị làm 1 chạm 19 số đánh giải 7 kỳ tiếp theo, không cần chão chỉ đánh đều tay 1đ chỉ 50 ván là đủ ngày công. Chúc ae thành công
Cầu này chuẩn đấy cứ kiếm 500k ngày là ổn áp hj

View attachment 90659
CT mình chơi giờ nào cũng đc hãy sao thưa nhiều quá giờ chỉ học hỏi để gỡ dàn thôi

View attachment 90659
Giải thích rõ hơn đc ko ạ mình chưa hiểu

Bạn ơi có thể nói rõ hơn xíu được không vậy mình mới chơi nên ko rõ

Cầu này cần sự kiên trì ko máu chó nhé. Đánh đều tiền ko bao giờ sợ cháy tk. Lãi ít đồng nghĩa với lỗ ít. Đánh đủ chỉ tiêu nghỉ.
Ps. Nói vậy chứ ko phải ai cũng làm đc như vậy

Bạn của tôi ơi, tính như bạn thì đừng chơi món này, bạn tính toàn đường thừa vậy khi ra 2,3,4 nháy thì sao bạn....tôi nói chơi mâdy chục tay rồi sẽ lãi và nghỉ ngày vài tiếng sau chơi tiếp, đén khi nào lãi thì nghỉ lãi vài trăm cũng nghỉ . Cứ đánh đều tay sẽ lãi
Doi lúc ăn 234 nhay oke đó