Cầu MB - CẦU BỘ VÀ ĐỘC THỦ 3*4 CÀNG ĐỀ THÁNG 3-2022 | Page 55 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học - Cao Thủ Soi Cầu Miền Bắc

Cầu MB CẦU BỘ VÀ ĐỘC THỦ 3*4 CÀNG ĐỀ THÁNG 3-2022

Thường mình chơi lập dàn 2d càng 3d thỉnh thoảng tuần làm 1_2 lần 4d thôi nay kết nên đi thêm 4d mà mình cũng ko chơi 2d bao giờ chủ yếu toàn đi 3d vì 3d =1₫ nó ít hơn 4d mà lại ăn cao
Nhầm 3d =1₫ nó ít hơn 2d

Comment
mình không giám đưa cầu này lên

Comment
Nay gãy r bạn ơi bay 4m5 ăn đc 1 nháy lô
Nếu sâu về số.. 1 nháy lô hnay là x 3 rồi nhé AE.. Cầu tớ cs lad stl 797 hnay khung 2. Mỗi ng mỗi tiếng kết.. cố gắng tìm cái chung.. chung 1 tiếng kết mới hup phê. ko chung kết..cuộc chiến còn dài hơi AE ak.

Comment
Nếu sâu về số.. 1 nháy lô hnay là x 3 rồi nhé AE.. Cầu tớ cs lad stl 797 hnay khung 2. Mỗi ng mỗi tiếng kết.. cố gắng tìm cái chung.. chung 1 tiếng kết mới hup phê. ko chung kết..cuộc chiến còn dài hơi AE ak.
Mai e có stl 67 76 càng 49 a ạ ,đề thì mai e bắt chết càng 4

Comment
Dạ vâng e biết rồi anh 👍

Comment
Mai anh nên dàn e theo anh ạ . Nay bay hơi sâu do e suy đoán sai rồi 🤦

Comment