Cầu MB - CẦU BTĐ và CẦU BỘ 8 số THÁNG 8 - 2021 | Page 217 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học - Cao Thủ Soi Cầu Miền Bắc

Cầu MB CẦU BTĐ và CẦU BỘ 8 số THÁNG 8 - 2021

mời đồng chí đi chỗ khác nhé.
143783

Comment
E cũng thấy lần đầu bình luận bài a mà NC như bố đời.a ơi giờ e mới vào tìm cầu để ghép lại lên dàn mà đâu hết rồi a ạh?
chó nó cắn hết rồi E..Bực mình E ak.. tổng hợp cs 15 cầu hôm nay có 8 số cho các cầu đã soi. toàn cầu BT...mịa nó kêu là mớ hốn độn..

Comment
E thấy rồi.giờ e phải làm sao khi ko tìm thấy nữa.ae ở đây có gì chia sẻ NC thoải mái.hiểu nhau là chính.bọn dạy cho next hết.đỡ ngứa mắt.

Comment
Thôi anh ạ anh bớt giận nhé có gì thì bỏ qua cho b ấy chắc ko biết mới vào chưa biết chơi quen ăn sẵn rồi. Cảm ơn anh thật sự tận tâm có kết quả là ngồi soi cầu vẽ cầu giúp đỡ nhiều anh em. Thôi mình hoan hỉ đi anh ạ

Comment
Thôi anh ạ anh bớt giận nhé có gì thì bỏ qua cho b ấy chắc ko biết mới vào chưa biết chơi quen ăn sẵn rồi. Cảm ơn anh thật sự tận tâm có kết quả là ngồi soi cầu vẽ cầu giúp đỡ nhiều anh em. Thôi mình hoan hỉ đi anh ạ
Đây AE coi.. hôm qua cs 440s 4D.. mình chơi gì cs đó ..thật tâm chứ có đùa đc với môn số này đâu
143790

Comment
Em ít xiên 4, xiên 4 em sẽ rút xuống 10 con lô, 5 cặp, nhưng như thế khó lắm, 14 con lô là đẹp nhất, em đã oánh bao lâu rồi, 10k 1 cặp, đen vẫn oẳng như thường, nhưng mà ko lỗ ạ.
Nố rõ cahcs chơi lô xiên đi bạn

Comment
E thấy rồi.giờ e phải làm sao khi ko tìm thấy nữa.ae ở đây có gì chia sẻ NC thoải mái.hiểu nhau là chính.bọn dạy cho next hết.đỡ ngứa mắt.
Hôm qua E có đây coi cầu A cs.. coi lại coi có dàn thủ 220s 3D này ko E...A ko nghĩ là lại có loại ngáng bạc bực mình thế
143791

Comment
Đây AE coi.. hôm qua cs 440s 4D.. mình chơi gì cs đó ..thật tâm chứ có đùa đc với môn số này đâu
View attachment 143790
Thôi a ạh.cứ lờ đi là xong.ai hay xem bài a là a biết và hỏi.chẳng cần trình bày nhiều.a cho e xem lại cầu hnay với.ngóng suốt vừa ra cuốc vườn vào đã thấy a mình nói.đi tìm cầu thì a xoá rồi.

Comment
View attachment 143790
Vâng. Em có thấy rồi anh ạ! Nhiều bạn ko hiểu mà cứ như bố đời ấy. Có những người kiểu ăn sẵn đòi số phải chuẩn cơ. Có khi chia sẻ xong đánh theo mà ko về còn trách móc này kia nữa mệt thật sự.
Đâu biết người tận tâm bỏ công sức, thời gian để lên kèo đâu ạ.
Nhưng thôi còn có ng này ng kia. Thích thì mình nói chuyện tâm sự chia sẻ, ko thích mình bấm lờ đi là xong anh ạ :) ko để ý mấy người ấy làm gì cho bận lòng ạ, ko đáng để mình quan tâm

Comment
Vâng. Em có thấy rồi anh ạ! Nhiều bạn ko hiểu mà cứ như bố đời ấy. Có những người kiểu ăn sẵn đòi số phải chuẩn cơ. Có khi chia sẻ xong đánh theo mà ko về còn trách móc này kia nữa mệt thật sự.
Đâu biết người tận tâm bỏ công sức, thời gian để lên kèo đâu ạ.
Nhưng thôi còn có ng này ng kia. Thích thì mình nói chuyện tâm sự chia sẻ, ko thích mình bấm lờ đi là xong anh ạ :) ko để ý mấy người ấy làm gì cho bận lòng ạ, ko đáng để mình quan tâm
Dù sao cũng hết tháng rồi.. 2 hôm nữa lập topic tháng 9 mới cs cho nó thuận buồm mát mái AE ak. AE cứ chọn THEO DÕI bài của mình và các loại cầu độc sẽ quẩy chia sẻ hết mình cùng AE... Chúc cả nhà mauy mắn

Comment
Dù sao cũng hết tháng rồi.. 2 hôm nữa lập topic tháng 9 mới cs cho nó thuận buồm mát mái AE ak. AE cứ chọn THEO DÕI bài của mình và các loại cầu độc sẽ quẩy chia sẻ hết mình cùng AE... Chúc cả nhà mauy mắn
Vâng anh. Chúc 2 ngày cuối tháng anh em trong topic rực rỡ!

Comment
Ơ a mềnh ơi.e vẫn theo dõi đều a mềnh mà.haha.cho e hnay với

Comment