Cầu MB - Cầu đề đặc biệt miền Bắc 25 số nuôi tuần ăn cả năm. | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học - Cao Thủ Soi Cầu Miền Bắc

Cầu MB Cầu đề đặc biệt miền Bắc 25 số nuôi tuần ăn cả năm.

cho m xin giàn 20 số này dotruong oi
Vào tai khoản ten NHANVAN ấy..anh ấy chiều 5 giờ lên số hàng ngày...vao do ma chơi...hôm qua húp con 92 rồi..tuân nay ăn 3 phát roi

Comment
Tuần này thì có các xố này. 11,13,15,17,19,31,33,35,37,39,51,53,55,57,59,71,73,75,77,79,91,93,95,97,99.
Cảm ơn bạn đã chia sẻ. Nhưng mình hơi ghê loại cầu vị này, Đồng nó tát cho mấy phát sưng má rồi.

Comment
Mình chỉ cho ae cái dàn của mình như thế này.
Là ae xem kết quả đề ngày chủ nhật có dạng CHẴN LẺ, LẺ CHẴN, CHẴN CHĂN, LẺ LẺ.
ngày chủ nhật có dạng nào trong các dạng trên thì ta xẽ nuôi cái dạng đó trong tuần.như mình tets thì có đúng 1 tuần bị gãy nó nhảy sang ngày thứ 2 mới ra, còn các tuần trong năm chưa xịt tuần nào.
Mỗi một dạng có 25 xố, hôm nay ngày cuối ae tham khảo bắt con bạch thủ.

Comment
Mình chỉ cho ae cái dàn của mình như thế này.
Là ae xem kết quả đề ngày chủ nhật có dạng CHẴN LẺ, LẺ CHẴN, CHẴN CHĂN, LẺ LẺ.
ngày chủ nhật có dạng nào trong các dạng trên thì ta xẽ nuôi cái dạng đó trong tuần.như mình tets thì có đúng 1 tuần bị gãy nó nhảy sang ngày thứ 2 mới ra, còn các tuần trong năm chưa xịt tuần nào.
Mỗi một dạng có 25 xố, hôm nay ngày cuối ae tham khảo bắt con bạch thủ.
Mình hiểu dàn của bạn,nhung tuần phải ăn 3 ngày trở lên mới có lãi chứ 2 ngày lãi ko ăn thua,mà 3 ngày mình test thấy hơi khó đó bạn

Comment
Vào tai khoản ten NHANVAN ấy..anh ấy chiều 5 giờ lên số hàng ngày...vao do ma chơi...hôm qua húp con 92 rồi..tuân nay ăn 3 phát roi
Do truong cho m hoi chut b oi. Vao tk cua nhan van thi m đánh vô tìm kiem ha b?mong b giup m . Cam on b

Comment
Do truong cho m hoi chut b oi. Vao tk cua nhan van thi m đánh vô tìm kiem ha b?mong b giup m . Cam on b
Anh em vào cầu kèo miền bắc....keo tu tu xuống...thấy dàn đề 20 số chơi từ ngay mấy đến ngày mấy....tên NHANVAN.số đó thay doi hàng ngày...hoặc qua bat chốt miền bắc cung có....tên NHÂNVAN NHE...chúc anh em may mắn...

Comment
Anh em vào cầu kèo miền bắc....keo tu tu xuống...thấy dàn đề 20 số chơi từ ngay mấy đến ngày mấy....tên NHANVAN.số đó thay doi hàng ngày...hoặc qua bat chốt miền bắc cung có....tên NHÂNVAN NHE...chúc anh em may mắn...
Cảm ơn b nge dotruong .

Comment