Cầu MB - Dàn cố định nuôi tuần 36 số đang ra thông 42 tuần - Mục chuyên nuôi dàn GĐB & 3D | Page 55 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học - Cao Thủ Soi Cầu Miền Bắc

Cầu MB Dàn cố định nuôi tuần 36 số đang ra thông 42 tuần - Mục chuyên nuôi dàn GĐB & 3D

Chào ace,
Vào trang khó quá, viết bài gửi cũng không được.
Ace có ại bị như mình không vậy? ai biết hướng dẫn hộ mình với nhé "mình dùng máy tính bàn vì điện thoại nhỏ không nhìn được, mắt tém lắm rồi sau bao đêm lọ mọ đấu trí với anh đồng:)
Đã xóa hết lịch sử, đăng xuất khỏi tài khoản, tắt máy đi tắt máy lại mà không được. Vào trang bấm cái đợi 15p, xong lại bấm cái cho đợi 25p luôn, không bấm nữa vì sợ đợi 2h:) thoát ra vào lại vẫn vậy!
Alo anh. 3 ngày cuối tuần có j để vào ko a nhỉ. Chơi nhỏ nhẹ cho đỡ bùn tay chân. Của e còn tổng 49 và đít 46. Anh thấy có khả thi ko he.

Comment
Alo anh. 3 ngày cuối tuần có j để vào ko a nhỉ. Chơi nhỏ nhẹ cho đỡ bùn tay chân. Của e còn tổng 49 và đít 46. Anh thấy có khả thi ko he.
Nay anh kết 8 số bộ 12 em tk nhé:)
STĐ: 26,76
BTĐ: 76

Em nhặt tổng 49 và đuôi 46 trong dàn 32 số thông 92 tuần chơi 03 ngày cuối tuần ngọt đó:)

Tí anh lên dàn ngày em tk thêm nhé.

Chúc em đầu tháng may mắn!
Mã đáo thành công.

Comment
Nay anh kết 8 số bộ 12 em tk nhé:)
STĐ: 26,76
BTĐ: 76

Em nhặt tổng 49 và đuôi 46 trong dàn 32 số thông 92 tuần chơi 03 ngày cuối tuần ngọt đó:)

Tí anh lên dàn ngày em tk thêm nhé.

Chúc em đầu tháng may mắn!
Mã đáo thành công.
Alo anh!
Em vừa lục lại được 1 cây cầu cũ mà lâu nay em bỏ quên.
Tuần này còn chạm 2 đẹp lắm.
Báo lục thủ 202,232,242
Anh châm cứu hộ e xem có cửa nào ko nhé.

Comment
Trêu thui, chơi kiểu đó có mà toang nhỉ, chị đang kết cái tổng 49 quá. Nay nó về thì đẹp.
Thử vận may 10k con 3D 309 xem sao. 4D 1309. Hehe
Ban kiểm tra trung ương đảng và bộ quốc phòng kỷ luật em tội gì, mà hạ em từ Thượng Tướng xuống Đại Ta vậy cưng:)

Comment
Alo anh!
Báo lục thủ 202,232,242
04 bộ đầu tuần anh lên còn thiếu bộ 02,24 và anh kết nhất bộ 24 đó em.
Sẽ đánh bằng ra bộ 24 em à.
TTĐ: 020,242
STĐ: 242 cho cầu của em nhé:)

Comment
Ban kiểm tra trung ương đảng và bộ quốc phòng kỷ luật em tội gì, mà hạ em từ Thượng Tướng xuống Đại Ta vậy cưng:)View attachment 157946
Haha. Em cũng ko rõ nữa.
Nhưng ko quan trọng đâu a, chỉ cần có cơm ăn là được, ko cần hư danh. Hehe

Comment
04 bộ đầu tuần anh lên còn thiếu bộ 02,24 và anh kết nhất bộ 24 đó em.
Sẽ đánh bằng ra bộ 24 em à.
TTĐ: 020,242
STĐ: 242 cho cầu của em nhé:)
Nhiều cầu báo bộ 24 thật, xem ra dễ bị vượt cũng nên.

Comment
Ok a. Tháng mới tiếp tục rực rỡ a nhé. Và nhớ lên thường xuyên hơn nha.

Comment
Trêu thui, chơi kiểu đó có mà toang nhỉ, chị đang kết cái tổng 49 quá. Nay nó về thì đẹp.
Thử vận may 10k con 3D 309 xem sao. 4D 1309. Hehe
Chúc c rực rỡ nhé! E cũng đang chơi cái tổng 4,9 một cầu tổng 6 với còn cái bộ 14 nữa. Còn có 3 ngày, lại còn báo kép :)))

Comment
Alo anh!
Báo lục thủ 202,232,242
Chúc mừng em!
Cầu cũ cất gác bếp nên bỏ ra cháy nỏ nhỉ:)
Tiếc quá cầu em mà ra lục thủ 252,232,242 thì nay ghép bộ 02 của anh đã được măm 2 thủ đề em nhỉ:)
Mai em thử xem lại gác xép với mái nhà còn cầu nào quên để lâu không nhé khà khà.

Comment