Cầu MB - LTD2707197 * CẦU 2,3,4 CÀNG ĐỀ THÔNG THÁNG 10/2021 | Page 70 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học - Cao Thủ Soi Cầu Miền Bắc

Cầu MB LTD2707197 * CẦU 2,3,4 CÀNG ĐỀ THÔNG THÁNG 10/2021

153760

Comment
ku vs tha nó chỉ sợ các ông k có tiền mà rút thôi. tiền tỷ phút mốt
Rút tiền về thuận tiện và còn nhanh hơn cả loay hoay nạp vào. như hnay đó. nó khóa một mả ngân hàng. mãi chiều muộn vào đập thêm dàn độc thủ càng cẳng bong mẹ thêm hơn 1m

Comment
Tự bắn vào chân, tiếc cái công lên dàn 60s loại tổng 2738 xong rồi lại quay sang chạm 0549 cối 545 595 ra cmn giải 1.
điên hết cả người.
cơm nước thôi ae. nay tôi bet 27lo thắng ghi dàn nên cũng chả mất xu nào mà mất ăn

Comment
Tự bắn vào chân, tiếc cái công lên dàn 60s loại tổng 2738 xong rồi lại quay sang chạm 0549 cối 545 595 ra cmn giải 1.
điên hết cả người.
cơm nước thôi ae. nay tôi bet 27lo thắng ghi dàn nên cũng chả mất xu nào mà mất ăn
AE mình ngậm ngùi cầy lại vậy. MAI CÓ CÀNG THỦ RỒI. HY VỌNG MM MỈM CƯỜI NGÀY MAI E ƠI

Comment
ku vs tha nó chỉ sợ các ông k có tiền mà rút thôi. tiền tỷ phút mốt
E vẫn chơi sóc đĩa bên ku nap rút mấy chuc thì thấy nhanh thât.nhưng đề thì ko dám vì của khách trúng ko lấy đc bù chết nên e hỏi ae chơi nhiều để yên tâm

Comment
E vẫn chơi sóc đĩa bên ku nap rút mấy chuc thì thấy nhanh thât.nhưng đề thì ko dám vì của khách trúng ko lấy đc bù chết nên e hỏi ae chơi nhiều để yên tâm
Vãi,vậy bác là chủ lô à ? giờ này mà vẫn có khách ghi ngoài rồi mình ghi lên kubet ăn phế là quá ngon rồi

Comment
Vãi,vậy bác là chủ lô à ? giờ này mà vẫn có khách ghi ngoài rồi mình ghi lên kubet ăn phế là quá ngon rồi
khách báo sát giờ có khi chả kịp nhập đơn cược cho khách.
ưu điểm khách trúng mình có %.
Đợt gạ tổng Nhật cắt đề xiên để ôm mà nó ko chịu ^^
xiên 2 trả khách 10 đồng mình ăn 7 đồng.
xiên 3 trả khách 40 đồng mình ăn 34 đồng.
mà ko làm đc :)
@ltd2707197 nên là hnay bác loại con 45 e mới bảo sao dàn bác ko có!
đừng loại, kể cả là nó vừa mới ra bác ạ!

Comment
khách báo sát giờ có khi chả kịp nhập đơn cược cho khách.
ưu điểm khách trúng mình có %.
Đợt gạ tổng Nhật cắt đề xiên để ôm mà nó ko chịu ^^
xiên 2 trả khách 10 đồng mình ăn 7 đồng.
xiên 3 trả khách 40 đồng mình ăn 34 đồng.
mà ko làm đc :)
@ltd2707197 nên là hnay bác loại con 45 e mới bảo sao dàn bác ko có!
đừng loại, kể cả là nó vừa mới ra bác ạ!
Đúng rồi đề đuôi khách đánh muôn nhưng 3 càng to ép báo sớm đc.với lai mình chơi là chính kkk

Comment
@ltd2707197 anh méo nghe em. Chắc tại thân em hèn mọn. Huhu
ồ sao nói thế mất quan điểm chết... Biết A mà.. chuyên hàng thủ và độc. Căng dàn nhưng chỉ để đâm 34 càng thôi chứ có đâm 2D đâu. A vẫn xét và nghe mn cả chứ sao lại ko. con 18 nó về kiểu kĩ thuật quá đẳng cấp số. Bắt đc cầu bộ nhưng A chưa phải đối thủ của thằng lập trình số này. đành thua mà

Comment