Cầu MB - LTD2707197 * CẦU 2,3,4 CÀNG ĐỀ THÔNG THÁNG 10/2021 | Page 87 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học - Cao Thủ Soi Cầu Miền Bắc

Cầu MB LTD2707197 * CẦU 2,3,4 CÀNG ĐỀ THÔNG THÁNG 10/2021

Nay vẫn nổ cầu này bác ạh..cầu chạy thông 18 ngày
uh nhớ nhầm AE cs.. là của E. A bóc và hạ đc ko. 090.89 theo cầu..hiii. Rất mong ACE mn có cái hay cùng cs đóng góp.. Tớ tự tin tổng hợp đc cùng AE. AE thấy như bạn này chứ. cầu của bạn ý mình soi thêm ra 2 số nổ 09 hnay

Comment
uh nhớ nhầm AE cs.. là của E. A bóc và hạ đc ko. 090.89 theo cầu..hiii. Rất mong ACE mn có cái hay cùng cs đóng góp.. Tớ tự tin tổng hợp đc cùng AE. AE thấy như bạn này chứ. cầu của bạn ý mình soi thêm ra 2 số nổ 09 hnay
Nay Bác hết dây đen rồi ..STD 09 BẮT CỨNG LUÔN

Comment
Mong mọi người ai thấy cầu hay nên góp sức để cả nhà mình chiến thắng anh đồng!!!

Comment
Hi vọng ngày mai cầu này vẫn chạy Chạm 1,3,5,6,8 loại tổng 7
154460

Comment
Mai hết lịch nghỉ chống nhọ. Lại tham chiến nhé AE. Vẫn lấy các đuôi đề trong giải này soi nó
Dạ..ý em cũng định mong Bác soi kỹ đường cầu này ạh..thông chạm 18 ngày..thông đuôi đề 9 ngày ..hi vọng ngày mai Bác bắt sống em BTD ạh!!! Chúc Bác sớm lấy lại phong độ!!!

Comment
Ae có cầu kèo. Thấy gì cả bét nhè đi. Tớ thêm tư lựu soi cho chuẩn
tổng loại em vẫn post đều mà bác.
Cái kiếp con gà nhặt nhạnh từng xu một ko ăn big đc quả nào.
nào 54 giải 1 xong hqua 090 ra 04 nay lại 11 đề đầu.
Mẹ nó cay htrc đánh hsau ra.
Ai có cách nào giải đen bảo em phát.

Comment