Cầu MB - LTD2707197 * CẦU BỘ VÀ CẦU ĐỘC THỦ 34D THÁNG 11/2021 | Page 101 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học - Cao Thủ Soi Cầu Miền Bắc

Cầu MB LTD2707197 * CẦU BỘ VÀ CẦU ĐỘC THỦ 34D THÁNG 11/2021

25 ngày dùi lo chưa về . E sắp kiệt quệ lam dùi bac. E so k theo noi bac a
1 hy vọng khá mong manh. . Mà A ko hiểu E lấy cầu nuôi càng ở đâu cs hay tự sướng vậy. Nếu chưa có kn chơi nó thì bám ct hoặc tìm hiểu kĩ nhé. còn mòn mỏi đó E. Hy vọng mai có cầu này

Sửa lần cuối:
Comment
Comment
1 hy vọng khá mong manh. 3D 0 đây E. Mà A ko hiểu E lấy cầu nuôi càng ở đâu cs hay tự sướng vậy. Nếu chưa có kn chơi nó thì bám ct hoặc tìm hiểu kĩ nhé. còn mòn mỏi đó E. Hy vọng mai có cầu này
View attachment 161070
E thay lo kẹt thi e nuôi thui. Nhưng e chừng kho ăn. Giờ bỏ thi tiếc lắm. E cam ơn bac nhiều

Comment
Có đúng như thế này khi tìm A ko E ơi. @201419819 ..>>>>??????...
View attachment 161076
Mỗi khi em tìm anh là em vào trang cá nhân của em để tìm a.vì em đã bấm theo dõi từ lâu rồi.Chả hiểu thế nào em lại bấm cho vào danh sách đen .Tìm tối giờ mới biết là đã chặn anh 😂😂😂thế là em bỏ ra khỏi danh sách đen 😄😄😄

Comment
1 hy vọng khá mong manh. 3D 0 đây E. Mà A ko hiểu E lấy cầu nuôi càng ở đâu cs hay tự sướng vậy. Nếu chưa có kn chơi nó thì bám ct hoặc tìm hiểu kĩ nhé. còn mòn mỏi đó E. Hy vọng mai có cầu này
View attachment 161070
E đang chuan nuôi 2 cặp 686 020 mong mai sẽ nổ

Comment