Cầu MB - LTD2707197 * CẦU BỘ VÀ CẦU ĐỘC THỦ 34D THÁNG 11/2021 | Page 30 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học - Cao Thủ Soi Cầu Miền Bắc

Cầu MB LTD2707197 * CẦU BỘ VÀ CẦU ĐỘC THỦ 34D THÁNG 11/2021

Comment
Anh ơi, em đã trả lời anh rất nhiều lần rồi, cả ở tưởng của em lẫn những chỗ a hỏi. K biết a đọc được không. Là diễn đàn đang xóa lịch sử nên điểm đều bị hạ. Ad sẽ sớm cập nhật a nhé.
ty<3A cảm ơn E ...Chúc E buổi tối ấm áp! @Tiểu_Mây :love:

Comment
Sáng nay nổi hứng cờ hó lại lên bét đập vui với AE..Xém toang nên thức thông đến 1h chiều gỡ. ngủ qên giờ luôn pà kon ak. may mà gỡ đc .. dư vài loét mới đi ngủ.. Chứ chức tước có bổng lộc gì đấu AE. Nó chỉ chứng thực tâm huyết của người sát cánh cùng AE thôi.. AE yên tâm đi

Comment
Sáng nay nổi hứng cờ hó lại lên bét đập vui với AE..Xém toang nên thức thông đến 1h chiều gỡ. ngủ qên giờ luôn pà kon ak. may mà gỡ đc .. dư vài loét mới đi ngủ.. Chứ chức tước có bổng lộc gì đấu AE. Nó chỉ chứng thực tâm huyết của người sát cánh cùng AE thôi.. AE yên tâm đi
View attachment 158524
Cảm ơn bác đã bên cạnh ae

Comment
View attachment 158524
Vâng..Bác nghĩ thế là đúng..Chức tước chỉ là phù vân ..thế mà em cứ tưởng Bác bỏ bọn em ..huhu

Comment