Cầu MB - LTD2707197 * CẦU BỘ VÀ CẦU ĐỘC THỦ 34D THÁNG 11/2021 | Page 87 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học - Cao Thủ Soi Cầu Miền Bắc

Cầu MB LTD2707197 * CẦU BỘ VÀ CẦU ĐỘC THỦ 34D THÁNG 11/2021

Góp vui với Bác Trai @ltd2707197 Quý Mến Và ACE
Siêu Phẩm 3D ngày 21/11/2021
Chúc cả nhà mình vui khỏe , may mắn

Ôi pà tướng đây rồi.. Lúc nãy có nhìn thấy cầu 05 mà ko vẽ. hiii. đang kết chạm 89 quá E ak @NIEMTIN678

Comment
Trùng ý tưởng với Bác Trai rồi , Chạm cứng 0,9
Chạm 4,8 hơi yếu chút ahihi có thể loại được 36S rồi
<3
Chúc Chị Giáo luôn xinh đẹp, thành công và hạnh phúc!!! Hôm nào Chị tặng cả nhà siêu phẩm để chúng em về bờ ăn tết Chị nhé!!!

Comment
Cầu chạm đề trong diễn đàn đã có bạn chia sẻ đó . Mình theo và thấy ăn 4 chạm đề rất thông . Cầu chạm như sau . Ae cộng tất cả gdb lại với nhau vd cham cho ngày mai 4+5+3+4+4= 20 ta lấy 0 và lấy bóng dương of 0 là 5 . Ta lấy tiếp bóng âm of 0 là 7 và bóng dương of 7 là 2 ta có 4 chạm 0527 cho cho ngày mai

Comment
Cầu chạm đề trong diễn đàn đã có bạn chia sẻ đó . Mình theo và thấy ăn 4 chạm đề rất thông . Cầu chạm như sau . Ae cộng tất cả gdb lại với nhau vd cham cho ngày mai 4+5+3+4+4= 20 ta lấy 0 và lấy bóng dương of 0 là 5 . Ta lấy tiếp bóng âm of 0 là 7 và bóng dương of 7 là 2 ta có 4 chạm 0527 cho cho ngày mai
Em cảm ơn Anh đã chia sẻ ạh!!!

Comment
Tổng đề đàu ra thẳng chạm, cầu hiếm gặpView attachment 160620
Lấy cái chạm này. xét sâu và tìm thêm chạm đã ok. nó chạy cả 4 chân như CỜ HÓ ý AE ak. Tiếc là phát hiện hơi muộn, nhưng muộn còn hơn ko AE nhỉ. chiều mai cs cầu CỜ HÓ 4 chân này tay 5 cùng AE nhé. Tớ cứ làm 100 xu full trang trước.. Mai tính sau..kkkkkkk . Qủa BOOM này LÃO chế hiệu quả quá..Chất hơn nc cất.<3

Comment
Nếu cầu này của bạn đúng nhịp nghỉ ngày mai.. Thì 99% tớ HUP ĐỘC THỦ 4 CÀNG ĐỀ. Nếu nó chạy tiếp là tớ toang 100k.
E lên xem cầu kèo of các bác và kết hợp chạm đó xem có trùng nhìu k e vã to cho thêm tự tin .hjj.

Comment
Lấy cái chạm này. xét sâu và tìm thêm chạm đã ok. nó chạy cả 4 chân như CỜ HÓ ý AE ak. Tiếc là phát hiện hơi muộn, nhưng muộn còn hơn ko AE nhỉ. chiều mai cs cầu CỜ HÓ 4 chân này tay 5 cùng AE nhé. Tớ cứ làm 100 xu full trang trước.. Mai tính sau..kkkkkkk . Qủa BOOM này LÃO chế hiệu quả quá..Chất hơn nc cất.<3
Chà chà..hồi hộp quá Bác ạh!!! Mong cầu được ước thấy!!!

Comment