Cầu MB - LTD2707197 * LỆNH VỀ BỜ * CÁCH LẬP DÀN 3 CÀNG ĐỀ CHƠI CHO NĂM 2020*21 HUP FULL .. | Page 102 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học - Cao Thủ Soi Cầu Miền Bắc

Cầu MB LTD2707197 * LỆNH VỀ BỜ * CÁCH LẬP DÀN 3 CÀNG ĐỀ CHƠI CHO NĂM 2020*21 HUP FULL ..

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Ngyaf 23-10-2020
66707

Comment
Ai mà khùng vậy ta...Chắc bạn đùa vui.. like có mất gì hay ảnh hưởng ai đâu.. cùng chơi cùng cs chứ có ăn hết một mình đc đâu..Nếu có ng như vậy thì quá ích kỉ..và ng ích kỉ thì chúng ta chấp nhất làm gì.. cứ làm phước cho đời nó vui ng ae ak

Comment
Ai mà khùng vậy ta...Chắc bạn đùa vui.. like có mất gì hay ảnh hưởng ai đâu.. cùng chơi cùng cs chứ có ăn hết một mình đc đâu..Nếu có ng như vậy thì quá ích kỉ..và ng ích kỉ thì chúng ta chấp nhất làm gì.. cứ làm phước cho đời nó vui ng ae ak
E có đùa đâu anh, toàn là fan hâm mộ đó a
66796

Đính kèm

Comment
E có đùa đâu anh, toàn là fan hâm mộ đó aView attachment 66796
Mình ko có bất cứ một ý gì.. chỉ là tâm huyết số cùng mn tại đây.. Và mình khẳng định một điều chân lý chuẩn.. ĐÂY LÀ NƠI GIAO LƯU..CHIA SẺ VÀ HỌC HỎI...Cá nhân tôi ủng hộ bạn..Bạn mới chính là tấm gương để mn học đó.. học học mãi ko ngừng..chúc bạn thành công hơn...

Comment
E có đùa đâu anh, toàn là fan hâm mộ đó aView attachment 66796ys
? đề Đc mất do duyên.
E có đọc qua chuyện này.
Thực ra ae họ theo ai họ yêu người đó việc họ nó người họ theo là chuyện bình thường.
E phân tích: có 2
1) họ xét đi xpam
2) ae họ nói thành quả
?? 1)và 2)đều đi đến kết luận kết quả
?ý của 1)
xem nhiều ,bL nhiều có mặt mọi dd ,các phòng
= là tiếp thu là học hỏi ,học nữa học mãi mà= nghe ,nói ,bl nhiều
= có sẽ thu nhận đc 1kq cho sự nhận thức đánh giá lo đề ,cuộc chơi,bắt số ,dừng
=thành có kinh nghiệm
Có kinh nghiệm thì sao ae = có kq sự phán đoán
Ý của 2) phản đối đi spam.
? Ko đi học hỏi thì sao có khái niêmh chơi ,học nữa học mãi mà,
Ko đi học hỏi bl ,hỏi tham gia trò chuyện sẽ ít có khái niệm chơi
= Thành quả nhận định giảm
ý kiến cá nhân e
? E chịu
Chơi 2số này Tất cả do số phận thua thắng may mắn sẽ hơn.
? Lúc đỏ lúc đen khó nói lắm. Nay người này đỏ mai người kia đen.
?Bác ag87 rất nhiệt tình trong các các phòng ,trò chuyện hỏi ,tâm sự ,vui vẻ hoà đồng cùng mọi người là rất đáng quý sao ae nói spam nói thế tội nghiêp bác ấy.

Comment
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.