Cầu MB - LTD2707197 * LỆNH VỀ BỜ * CÁCH LẬP DÀN 3 CÀNG ĐỀ CHƠI CHO NĂM 2020*21 HUP FULL .. | Page 173 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học - Cao Thủ Soi Cầu Miền Bắc

Cầu MB LTD2707197 * LỆNH VỀ BỜ * CÁCH LẬP DÀN 3 CÀNG ĐỀ CHƠI CHO NĂM 2020*21 HUP FULL ..

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Nếu ko thì em sẽ ghép cả 10 càng:))
Thần kinh có vấn đề nặng.. 10 càng thì chơi đề lãi hơn e nhé.. chiều muộn chút e coi cầu a cs.. sẵn mà coppy nhập cược nếu kết và trùng máu.. có đủ càng cẳng ..cả BT 3 * 4 CÀNG ĐÊ cho mn tk.. chúc e một ngày đại thắng

Comment
E phiêu nhỉ.. có cầu nào chỉ stđ mà a chưa biết nhỉ...hiii
Em ít vốn nên em hay tìm các bài viết đánh ngày , em cũng ko dám chơi to chủ tịch ạ. Nên nếu thua được cũng nhẹ nhàng , cho thoả đam mê.chu tịch thông cảm cho em nhé

Comment
Thần kinh có vấn đề nặng.. 10 càng thì chơi đề lãi hơn e nhé.. chiều muộn chút e coi cầu a cs.. sẵn mà coppy nhập cược nếu kết và trùng máu.. có đủ càng cẳng ..cả BT 3 * 4 CÀNG ĐÊ cho mn tk.. chúc e một ngày đại thắng
Vâng, e cám ơn anh ạ.

Comment
Em ít vốn nên em hay tìm các bài viết đánh ngày , em cũng ko dám chơi to chủ tịch ạ. Nên nếu thua được cũng nhẹ nhàng , cho thoả đam mê.chu tịch thông cảm cho em nhé
bạn ơi 1 kinh nghiệm của mình là nếu bạn đã chơi môn này thì nên học phương pháp đánh dàn 3D nuôi tuần cho có hiệu quả . khi trước mình cũng đã từng chơi kiểu đánh ngày như bạn và rồi thua to ???

Comment
82222

Comment
CHÚC NGÀI VÀ AE MAY MẮN RỰC RỠ NHÉ?????

Comment
Hnay sẽ có cảm giác đó.. mà e muốn cảm giác đó thường xuyên cho mỗi tuần tb hup 2 lần 3 càng đề thì lật lại trang đầu đọc đi e
Dạ, e vừa mò đọc ạ, em cám ơn chủ tịch

Đính kèm

Comment
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.