Cầu MB - LTD2707197 * LỆNH VỀ BỜ * CÁCH LẬP DÀN 3 CÀNG ĐỀ CHƠI CHO NĂM 2020*21 HUP FULL .. | Page 196 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học - Cao Thủ Soi Cầu Miền Bắc

Cầu MB LTD2707197 * LỆNH VỀ BỜ * CÁCH LẬP DÀN 3 CÀNG ĐỀ CHƠI CHO NĂM 2020*21 HUP FULL ..

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
cầu chạm 16 này dài cả thế kỉ.. cũng hơi ghê tay đấy e
96463

Comment
cầu chạm 16 này dài cả thế kỉ.. cũng hơi ghê tay đấy e
View attachment 96463
vâng tiền mỗi ng bỏ ra tự chiến theo quan điểm , riêng cá nhân em hôm nay thì em tin đồng nó đi đểu 3 ngày tổng 38 , nếu các cầu gẫy hết thì chỉ là về kép ,

Comment
thêm cả chạm 2 anh kết ngày cuối nữa thì ý anh như nào kkk @ltd2707197
a kết đuôi 2.. chạm 2 thì đập rồi mà e.. sao mà ko chơi nó đc...e coi các bộ a bắt có liên quan cầu kèo tới con 2.. và cái pp lập dàn 3D của a nó đang nợ 3 chạm là.. 2,5,8 có thể 3 chạm này trả khung cuối hnay.. hặc sẽ trả 1 chạm ghép với các chạm đã soi cầu.. a nghĩ ít số

Comment
vâng tiền mỗi ng bỏ ra tự chiến theo quan điểm , riêng cá nhân em hôm nay thì em tin đồng nó đi đểu 3 ngày tổng 38 , nếu các cầu gẫy hết thì chỉ là về kép ,
kép thì a bắt khá cứng cầu bộ 44,22 và 00 có 44,99,22,00,55

Comment
có cầu tuần sau chắc chắn có tổng 05 của bác maica cũng hay phết

Comment
nói chung là ko nói riêng đc a nhỉ . khó nói lắm ng nào thíc con gì bộ gì thì lại chăm chăm tìm ra những cái mình thíc mình cho là sẽ nổ . hii lên ae chém cho vui a nhỉ

Comment
nói chung là ko nói riêng đc a nhỉ . khó nói lắm ng nào thíc con gì bộ gì thì lại chăm chăm tìm ra những cái mình thíc mình cho là sẽ nổ . hii lên ae chém cho vui a nhỉ
Chuẩn đó e...khà khà.. ai kết gì thì cứ say sắn với cái đó.. lẽ tự nhiên mà.. như hôm qua.. soi 2 cầu tắt điện bộ 03.. ko cả 1 ae nào để ý.. vì ko kết...Nó lại nổ hiiiii

Comment
Chuẩn đó e...khà khà.. ai kết gì thì cứ say sắn với cái đó.. lẽ tự nhiên mà.. như hôm qua.. soi 2 cầu tắt điện bộ 03.. ko cả 1 ae nào để ý.. vì ko kết...Nó lại nổ hiiiii
vâng 1 ngày cả vài chục đến trăm cái cầu mà , mình chơi là thua thằng ôn đồng rồi , đam mê phải chịu thôi , kiểu em nay kết bộ 12 thì lại suy diễn ra là th đồng nó sẽ đổ đểu 3 ngày tổng 38. biết đâu đc !

Comment
vâng 1 ngày cả vài chục đến trăm cái cầu mà , mình chơi là thua thằng ôn đồng rồi , đam mê phải chịu thôi , kiểu em nay kết bộ 12 thì lại suy diễn ra là th đồng nó sẽ đổ đểu 3 ngày tổng 38. biết đâu đc !
tóm lại cần pháo dàn.. xong lôi cái bộ có con bt 62 ra phang cho nó 1 nhát.. à còn cầu này chạy theo càng.. e lưu ý

Comment
hqua say quá ngủ 1 phát đến 4h sáng tỉnh giấc ngồi soi.. có cầu 4D...khà khà.. nhìn là rơi tiền.. có dám nhìn hok e...khà khà...

Comment
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.