Cầu MB - Pp bắt chạm xsmb cũng như xstg . Cầu dài 30-60 tay gãy 4-8 lần . | Page 7 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học - Cao Thủ Soi Cầu Miền Bắc

Cầu MB Pp bắt chạm xsmb cũng như xstg . Cầu dài 30-60 tay gãy 4-8 lần .

Thật k có duyên ae rồi. Cầu đang thông 15 tay chia sẻ phát gãy luôn 2 cầu. Cá nhân munh thì cầu dài chưa gãy thì k yên tâm . Gãy ta theo dõi nó chạy lại thì vào tiếp nhé nếu ae k yên tâm . Còn mình mai vẫn chơi
Bác cho e hoi tý đánh đề mb thì mình cứ lấy tháng trc cộng hàng chục với đv xong tiến 0123 ra chạm đánh cho tháng sau ạ

Comment
Bác cho e hoi tý đánh đề mb thì mình cứ lấy tháng trc cộng hàng chục với đv xong tiến 0123 ra chạm đánh cho tháng sau ạ
K phải cố định tháng nào cũng thế a e nhé. Phải tét nó đi 5-7 ngày thì vào

Comment
Một số ông nhảy vào gãy hôm đã sợ chạy. Cầu chạy 15 ngày mà k gãy thì chả ai dám vào. Cầu gãy munhf mất tiền lại vui khi nó đang thông

Comment
Một số ông nhảy vào gãy hôm đã sợ chạy. Cầu chạy 15 ngày mà k gãy thì chả ai dám vào. Cầu gãy munhf mất tiền lại vui khi nó đang thông
tổng 2 số đầu tiên giải đb +0123 đag thông 4 tay. tổng đề +0123 đag thông 6 tay. cầu 4 chạm.

Comment
tổng 2 số đầu tiên giải đb +0123 đag thông 4 tay. tổng đề +0123 đag thông 6 tay. cầu 4 chạm.
ok bác, e check rồi. khá ok . tổng đề +0123 đang thông 6 tay cho 4 chạm. tổng đề đầu +0123 , lấy làm tổng đề hôm sau.

Comment