Cầu MB - STĐ 7/2 BỘ + CHẠM OK | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học - Cao Thủ Soi Cầu Miền Bắc
2 hnay đi khắp nơi tảo MỘ CÁC CỤ.. ko còn thời gian LÃO ak.. coi cầu kếtgì phang đó.. chúc cả nhà mm
Cảm ơn chú nhé, Tết nhất nên ai cũng bận rộn chỉ là có thời gian thì chú giúp mọi người còn không thì ae theo cầu, kết gì chơi đó. Còn mấy ngày cũng chả vội gì, ra riêng ngày rộng tháng dài có nhiều thời gian. Chúc chú cùng đại gia đình sang năm mới thật an khang thịnh vượng. Đạt nhiều thành tích trên mọi lĩnh vực của mình nhé. HAPPY NEW YEAR

Comment
Cảm ơn chú nhé, Tết nhất nên ai cũng bận rộn chỉ là có thời gian thì chú giúp mọi người còn không thì ae theo cầu, kết gì chơi đó. Còn mấy ngày cũng chả vội gì, ra riêng ngày rộng tháng dài có nhiều thời gian. Chúc chú cùng đại gia đình sang năm mới thật an khang thịnh vượng. Đạt nhiều thành tích trên mọi lĩnh vực của mình nhé. HAPPY NEW YEAR
Chúc cả nhà btoi vv.. hnay đi lễ mời các Cụ về ăn Tết.. Lộc quá Lộc quá.. Nào tứ quí.. lại sảnh.. 5D BET chiêu khách sao ý.. Hup liên tọi cả nhà Sk.. ham thật.. qdinh rút hết xèng nghỉ soi số.. Chúc cả nhà cùng mm nhé
94960

Comment
Nay em chơi 5D, cháy cả TK, đành ra ghi ngoài 2 con văn nghệ, thế mà chén :ROFLMAO:
Có cầu 2 chạm chạy thông cả tuần, không biết mai có còn chạy tiếp không.
Con hàng nghìn và hàng trăm GĐB CN 10/1/2021 ( cứ dóng thẳng xuống). Nếu chạy tiếp mai có chạm 5.0, hoặc dạng này rất dễ ra kép.

Comment