Cầu MN - Tặng AE phương pháp bắt A, B miền nam+G7, đề đuôi miền bắc.. | Page 71 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học - Cao Thủ Soi Cầu Miền Bắc

Cầu MN Tặng AE phương pháp bắt A, B miền nam+G7, đề đuôi miền bắc..

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Mt né 3 ngày, 38 ra 37, còn 38 ra đài chẹo.
62 ra 26, 61.
Nay 76 ra ngay đầu, dc 2k!

Comment
Trong tổ hơp có euif a
Ng ae có thể chia sẽ pp chơi của ng a e chơi hằng ngày như thế nào trong tuần lên để cho mình học theo bám về bờ với được ko ng ae.mình theo giỏi thấy hầu như ngày nào ng ae cũng chén 3d,4d gần như hơn 1 tháng nay theo giỏi mình để ý thấy như thế.nên mậu muội này mới dám mở lời mong ng ae chia sẽ chút kinh nghiệm để bám vào bờ vì khả năng vốn hạn chế.ng ae có thể chia sẽ số vốn cần đi.và đi những gì lô đề 3d 4d đi như thế nào là phù hợp để mình bám với.cảm ơn ng ae trước nhé

Comment
Ng ae có thể chia sẽ pp chơi của ng a e chơi hằng ngày như thế nào trong tuần lên để cho mình học theo bám về bờ với được ko ng ae.mình theo giỏi thấy hầu như ngày nào ng ae cũng chén 3d,4d gần như hơn 1 tháng nay theo giỏi mình để ý thấy như thế.nên mậu muội này mới dám mở lời mong ng ae chia sẽ chút kinh nghiệm để bám vào bờ vì khả năng vốn hạn chế.ng ae có thể chia sẽ số vốn cần đi.và đi những gì lô đề 3d 4d đi như thế nào là phù hợp để mình bám với.cảm ơn ng ae trước nhé
Dạ e cảm ơn bác đã qt ak cầu này là của bác học trò xưa đang cs e cũng cs bác luôn

Comment
Dạ e cảm ơn bác đã qt ak cầu này là của bác học trò xưa đang cs e cũng cs bác luôn
Bác lấy toàn bộ số của g7 ngày thứ 4 tuần trước 023789 bác bác vào khu vực đầu. Đuôi bác ghép vòng các tổ hợp với nhau

Comment
Bác lấy toàn bộ số của g7 ngày thứ 4 tuần trước 023789 bác bác vào khu vực đầu. Đuôi bác ghép vòng các tổ hợp với nhau
Sau đó bác lấy luôn 023789 đó là càng 3D4D chú ý số trùng lấy bóng dương để làm càng và tổ hợp

Comment
Bác có thể xem lại trang 1 nhé. Có tuần ăn thông 4 lần

Comment
Vâng cảm ơn bác đã thông não hộ e.nhưng mình nuôi tuần à bác hay chơi như nào ạ.bác vào tiền như thế nào vậy bác
Vào tiền trong tuần vs vốn tùy theo năng lực của bác nhé
Ví dụ. 1 1 1 2 2 4 8
1 1 2 2 4 4 8
2 2 5 5 8 8 10
Miễn sao bác canh vốn có lãi là đc

Comment
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.