Cầu MB - TOPIC KÉO DÀN 2D- 3 CÀNG ĐỀ THÁNG 6 | Page 156 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học - Cao Thủ Soi Cầu Miền Bắc
Anh em đợt này thế nào rồi. Mình bỏ món này rồi. Mình đầu tư vào cái khác. Đầu tư 50 triệu mỗi ngày thu đc 1 triệu và mãi mãi là như vậy. Lô đề phải công nhận ko thể ăn đc nên từ bỏ sớm

Comment
Anh em đợt này thế nào rồi. Mình bỏ món này rồi. Mình đầu tư vào cái khác. Đầu tư 50 triệu mỗi ngày thu đc 1 triệu và mãi mãi là như vậy. Lô đề phải công nhận ko thể ăn đc nên từ bỏ sớm
Đầu tư gì thế bảo ae voi

Comment
Bác đầu tư món gì vậy ? Xin chỉ giáo ạ !

Comment
Nói qua đây ko thể nói hết đc và ae sẽ ko hiểu đc. Nói chung ko có rủi do ko ảo như lô đề. Bạn bỏ ra bao nhiêu thì hàng tháng bạn kiếm đc 1 nửa số tiền mình bỏ ra. Như mình đang đầu tư 50tr thì mỗi tháng mình sẽ kiếm đc 25 đến 30tr

Comment
Nói qua đây ko thể nói hết đc và ae sẽ ko hiểu đc. Nói chung ko có rủi do ko ảo như lô đề. Bạn bỏ ra bao nhiêu thì hàng tháng bạn kiếm đc 1 nửa số tiền mình bỏ ra. Như mình đang đầu tư 50tr thì mỗi tháng mình sẽ kiếm đc 25 đến 30tr
bạn hướng dẫn AE đi

Comment
125318
HÀNG CẦU MAY

Comment
bác chỉ ae với ạ

Comment
Chia sẻ cách kiếm tiền đi bạn

Comment
dau tu vao j vay b?

Comment
Mình muốn chia sẻ cho ae nhưng mình nghĩ ở đây họ ko cho chia sẻ gì ngoài cầu lô đề nên chả biết chia sẻ kiểu gì bây giờ

Comment
Mình muốn chia sẻ cho ae nhưng mình nghĩ ở đây họ ko cho chia sẻ gì ngoài cầu lô đề nên chả biết chia sẻ kiểu gì bây giờ
Dễ mà ae
Ae lập topic ở mục thảo luận tâm sự vẫn chia sẻ câu chuyện ngoài lô đề được nhé. Admin chỉ cấm đăng sđt, tài khoản, hoặc chia sẻ cầu kèo không phải nguồn từ Diễn Đàn thôi. Nếu thực sự thấy Hay, B hãy cứ mạnh dạn chia sẻ, biết đâu sẽ giúp đỡ được nhiều ae!

Comment