Cầu MB - TOPIC KÉO DÀN 2D- 3 CÀNG ĐỀ THÁNG 6 | Page 46 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học - Cao Thủ Soi Cầu Miền Bắc
Bộ 00 có 4 số sao ko phang tất, phang cả 10 càng 3d ra 40 số, 4d ra 400s xác định chắc ăn bỏ qua 2d 3d, phang mỗi 4d là ngon
Kkkk :) đánh thế đanh nhiều quá bác ạk

Comment
hnay e sợ về sát kép song mấy ra kép lệch kép lệch song 2 hôm sau ra kép bằng k chạy đi đâu đc a đồng lừa e 2 hôm rôi hnay ko thể thoát đc nhé !

Comment
e khẳng định hnay về sát kép ace cùng để ý nhé

Comment
sát kép hnay e thích 12,34 76, 3 con đấy ace ah

Comment
nếu mak đồng ảo lại đi b 04 ,bạch thủ 04,54

Comment
e thật sự là vẫn acay mất ăn 2 hôm thua t lên hnay phải soi bằng đc đồng đi trên ko hay đông đi dưới nc !

Comment
tất cả ace nếu ai sem và nghiên cứu nếu có cầu nao b nào đẹp đưa lên ace cùng tham khảo nhé đánh sập nhà đồng !

Comment
e nói thật e bắt đ rất rễ mak sao e lại ko bắt đc l e đc t đ trừ sang t l e vẫn bị âm e sin ace ở trên giúp đỡ e !

Comment
đ 1 tuân đen lắm e trượt 2 hôm mak sao mới đầu tuân e đã trượt 2 hôm rôi ko biết hnay thế nào nếu mak trượt 3 ngày là kỷ lục của e !

Comment
đ 1 tuân đen lắm e trượt 2 hôm mak sao mới đầu tuân e đã trượt 2 hôm rôi ko biết hnay thế nào nếu mak trượt 3 ngày là kỷ lục của e !
Theo dàn của ct trang lên bỏ của mình thôi, chứ đúng ra 3 hnay tui đều bắt dc chạm cơ mà ko đánh lên tạch , hnay phang phang chạm 1,6=36s từ đêm qua rồi

Comment