Cầu MB - TTĐ + DÀN 3D 4s * NGÀY 9-1-2021 | Page 4 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học - Cao Thủ Soi Cầu Miền Bắc
em chán quá đánh 4 chạm 2738 ra đảo pùn zai. @@
ko sao e ơi..mai vẫn quay mà..thêm 1 kn và 1 cơ hội ae mimhf chiến để rút kn...hnay a kết cái tổng và bộ 24 quớ..nên có hup full 3D vẫm ko hài lòng..Tính nghỉ tết sớm mà đồng ko cho..khà khà...Mai Lại Quẩy...Chiến là Thắng...

Comment
MN đợi @ADMIN Xét bài thì cùng mình tập bơi từ BIỂN ĐÔNG về nhà nhé....Chúc cả nhà may mắn và có một cái tết NGUYÊN ĐÁN xum vầy..CẦU ĐẸP TK TẠI ĐÂY

Comment
Chứng minh một điều muôn thủa...ko ai tin tớ...Vậy từ mai các bạn cứ tập bơi nhé..lại thêm một ngày full từ càng lấn cẳng...ko ai chơi cùng.. nghĩa là ta ko có bạn ở đây..chúc cả nhà luôn may mắn
Ng tin a thì lại ko có vốn đây hihi mỗi ngày 1 bt của a e bơi suốt kkk.khi nào cô thương cho bơi đụng 1 hôm lên vốn thì theo dàn a.hôm bữa đến giờ mà có vốn bám a thì nay ít nhiều cũng đỡ bớt phần nợ rồi.e thấy ăn thông thiên bắt càng chuẩn đắc.ít càng nhưng chất lượng ghê lun.thấy ham muốn theo dàn ghê thật

Comment
MN đợi @ADMIN Xét bài thì cùng mình tập bơi từ BIỂN ĐÔNG về nhà nhé....Chúc cả nhà may mắn và có một cái tết NGUYÊN ĐÁN xum vầy..CẦU ĐẸP TK TẠI ĐÂY
Hôm nay minh cũng theo bạn dàn 64 và dàn 36 càng.vi ko biết ghép càng 288 số?

Comment
Ng tin a thì lại ko có vốn đây hihi mỗi ngày 1 bt của a e bơi suốt kkk.khi nào cô thương cho bơi đụng 1 hôm lên vốn thì theo dàn a.hôm bữa đến giờ mà có vốn bám a thì nay ít nhiều cũng đỡ bớt phần nợ rồi.e thấy ăn thông thiên bắt càng chuẩn đắc.ít càng nhưng chất lượng ghê lun.thấy ham muốn theo dàn ghê thật
A thề ..sẽ cố gắng..PHẢI CÓ

Comment
E ko khoáy gì chứ khoáy mấy cái cầu của a trai quá đi à.nhìn nó ảo diệu lắm có nhiều cái e nhìn vào ko hiểu nhưng càng cố gắng muốn hiểu thì thấy nó rất logic mà hén đẹp.khác lạ sao ý nên e thấy thích nhìn mặt dù ở diễn đàn rất nhiều ct đăng cầu rất rõ rất đẹp.nhưng mỗi khi e vào diễn đàn đầu tiên là e vào nút chuông kéo xuống phần logo của a vào xem a chia sẽ chưa rồi ngồi nhìn từng đường vẽ kĩ rồi e mới hiểu cầu sau đó chụp màn hình lại để đấy rồi e mới lượng đi các topic khác xem cầu khác cầu nào lạ đẹp e cũng chụp lại cả.còn chia sẽ pp thấy hay thì e copy lại lưu vào ghi chú.đt e giờ chật hết dung lượng à.tiếc là e ko thấy của ct niềmtin nên lâu nay e ko xem được cũng ko lưu lại được.e kết a bắt càng quá hôm đấy mà a bắt trúng btd thì e cũng rực rỡ ké a rồi kkkk.3d.4d ko sịt phát nào trái sai 1 con số ở đề thôi kkk.chứ ko có 8tr8 bám dàn đến giờ là e lên lun rồi kkkk..số chưa hợp duyên với a trai.nhưng e có niềm tin sẽ sẽ có ngày bám a sẽ dính thôi kkkk...

Comment
Nhìn lại cái cầu của a trai hôm qua càng bt 8 bộ 14 mà tiếc ngờ ng cái con 64 này về hôm qua có phải hay hơn ko hôm qua nó lại về 26 trước mới độc.hôm quá về 24 cũng được lại về tréo đáy càng thì ko sịt chỗ nào được mà đề thì nó lộn hèo chứ ko thì a trai hạ đồng ko đẹp ko thối tiền lùi rồi nhỉ

Comment