Cầu MB - CẦU BỘ VÀ ĐỘC THỦ 3*4 CÀNG ĐỀ THÁNG 3-2022 | Page 60 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học - Cao Thủ Soi Cầu Miền Bắc

Cầu MB CẦU BỘ VÀ ĐỘC THỦ 3*4 CÀNG ĐỀ THÁNG 3-2022

Hôm qua ra bộ 23 nay về đúng bộ 01 chẳng nhẽ mai sẽ là bộ 34 chăng các bác nhỉ . E đang kết bộ 34 cho ngày mai ace đóng góp ý kiến ạ . STĐ : 89_98 e đang kết cho ngày mai
Nếu mai mà ra bộ 34 thì ngày kia sẽ là 1 trong 2 bộ 12,13

Comment
Chú chỉ cháu với chú. Cháu vẫn đang đi theo cách tính bát quái nhưng vẫn chưa ổn chú ạ.
Chỉ phải trực tiếp. Chứ viết liên đây .. nó không thể nào đầy đủ được.sẽ thiếu sót rất nhiều. Mọi người sẽ thua oan. Chú cũng có ý định chia sẻ từ lâu rồi.nhưng chưa biết bằng cách nào nữa.chú cũng chẳng muốn dữ làm gì. Chú cũng sắp chết rồi.dữ làm gì

Comment
Soi bất kể cầu 3D nào..Huynh cứ lấy 2 giải này test càng Huynh ak.Trùng cầu trùng kết thì thêm xèng an toàn cao. thường nó chỉ có 5 - 7 càng. hnao full lên 8 càng. nhưng cũng khá chắc gạch
3D 1.jpg

Comment
Hôm qua ra bộ 23 nay về đúng bộ 01 chẳng nhẽ mai sẽ là bộ 34 chăng các bác nhỉ . E đang kết bộ 34 cho ngày mai ace đóng góp ý kiến ạ . STĐ : 89_98 e đang kết cho ngày mai
Chia sẻ cầu đi bạn

Comment
Chia sẻ cầu đi bạn
E ko tải ảnh nên đc ý anh e thường lúc rảnh buổi tối hay chiều thì e bỏ ra 1 tiếng e xem từ đầu tháng cho đến ngày hôm nay thường ra bộ nào về nhiều nhất xong nối quanh bộ đấy theo ngày nó sẽ ra bộ nào cho ngày hôm sau hoặc ngày mai như e đã thấy hôm qua bộ 23 nay ra bộ 01 đã đúng còn ngày mai e đang suy đoán bộ 34 và bộ 12 e đang kết nhất bộ 34 cho ngày mai và e kết STĐ : 898 ngày mai BTĐ : 98 mai chắc chắn e sẽ đánh STĐ 898 mỗi con 30₫ như hnay hihi

Comment
3d kết riêng cho STĐ của e là : 1456 mong mai đồng cho ăn . Đánh nhẹ STĐ mỗi con 30₫ 3d =2₫ vui vẻ chủ yếu chính là dàn nhiều số 😂

Comment
Chỉ phải trực tiếp. Chứ viết liên đây .. nó không thể nào đầy đủ được.sẽ thiếu sót rất nhiều. Mọi người sẽ thua oan. Chú cũng có ý định chia sẻ từ lâu rồi.nhưng chưa biết bằng cách nào nữa.chú cũng chẳng muốn dữ làm gì. Chú cũng sắp chết rồi.dữ làm gì
Vâng chú.nếu dịch vãn đi cháu sẽ xuống thái bình gặp chú. Lúc đó chú chỉ bảo cho cháu với ạ.

Comment
CT27 K2N tham khảo 3 con đầu vào t4 tuan trc đánh cho t234 tuần sau
Mình ko nuôi bạn số kết là mình đánh riêng lẻ nhỏ chủ yếu là dàn nếu về dàn mà gãy đề lẻ thì vẫn lãi mà về đề lẻ gãy dàn mình vẫn lãi bạn à

Comment
Soi bất kể cầu 3D nào..Huynh cứ lấy 2 giải này test càng Huynh ak.Trùng cầu trùng kết thì thêm xèng an toàn cao. thường nó chỉ có 5 - 7 càng. hnao full lên 8 càng. nhưng cũng khá chắc gạch
View attachment 178150
Pp ghép giống Tia-chớp. Anh chỉ bắt 3D và 4D. 3, 4,hoặc 5 càng thôi. @ltd2707197 . Xem hộ anh có cầu nào hợp lý với số này không nhé .

Comment
Pp ghép giống Tia-chớp. Anh chỉ bắt 3D và 4D. 3, 4,hoặc 5 càng thôi. @ltd2707197 . Xem hộ anh có cầu nào hợp lý với số này không nhé .
Xsmb - Ngày 22/2
Chạm : 38 49. Kết chạm 8.
---------
Đầu bỏ : 47 _ hạ bỏ thêm đầu 269.
Đít bỏ : 35. _ Hạ bỏ thêm đít 89 .
--------
Tổng : bỏ 257. _Hạ bỏ thêm tổng 3.
--------
Càng 3D : 01348.
-------
Càng 4D : 0135._ Bổ sung thêm càng 8,

Comment