Cầu MB - CẦU BỘ VÀ ĐỘC THỦ 3*4 CÀNG ĐỀ THÁNG 3-2022 | Page 61 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học - Cao Thủ Soi Cầu Miền Bắc

Cầu MB CẦU BỘ VÀ ĐỘC THỦ 3*4 CÀNG ĐỀ THÁNG 3-2022

Xsmb - Ngày 22/2
Chạm : 38 49. Kết chạm 8.
---------
Đầu bỏ : 47 _ hạ bỏ thêm đầu 269.
Đít bỏ : 35. _ Hạ bỏ thêm đít 89 .
--------
Tổng : bỏ 257. _Hạ bỏ thêm tổng 3.
--------
Càng 3D : 01348.
-------
Càng 4D : 0135._ Bổ sung thêm càng 8,
bac mobai chỉ cháu pp có lãivs

Comment
bac mobai chỉ cháu pp có lãivs
Ô de. Cảm ơn bạn đã hỏi. Mình đưa số lên đây để cùng các cao thủ bình luận để tìm ra được số kết chơi với đồng. Chứ mình cũng thua te tua tơi tả nè. Đang trông ngóng bạn @ltd2707197 . Qua dây đen để kiếm sống đây. 🙋

Comment
Ô de. Cảm ơn bạn đã hỏi. Mình đưa số lên đây để cùng các cao thủ bình luận để tìm ra được số kết chơi với đồng. Chứ mình cũng thua te tua tơi tả nè. Đang trông ngóng bạn @ltd2707197 . Qua dây đen để kiếm sống đây. 🙋
Bác ơi em chúc bác luôn luôn mạnh khỏe vui tươi bác nhé hihi

Comment
Chỉ phải trực tiếp. Chứ viết liên đây .. nó không thể nào đầy đủ được.sẽ thiếu sót rất nhiều. Mọi người sẽ thua oan. Chú cũng có ý định chia sẻ từ lâu rồi.nhưng chưa biết bằng cách nào nữa.chú cũng chẳng muốn dữ làm gì. Chú cũng sắp chết rồi.dữ làm gì
Cháu cũng thua tha nhiều chưa tìm được lối đi, mong được chú chỉ bảo ạ

Comment
Cả nhà lưu ý kép bằng 10s. kép lệch lót nhé. DÀN CỨNG 3D 70s ACE đừng qên..Mai có hàng độc thủ 34 càng đề cs muộn cũng cả nhà. Bộ càng Thủ cs cùng cầu khác.. cầu này đủ tổng chạm bộ.. cả nhà tk trước nhé
BTĐ 77.jpg

Sửa lần cuối:
Comment
Cả nhà lưu ý kép bằng 10s. kép lệch lót nhé. DÀN CỨNG 3D 70s ACE đừng qên..Mai có hàng độc thủ 34 càng đề cs muộn cũng cả nhà. Bộ càng Thủ cs cùng cầu khác.. cầu này đủ tổng chạm bộ.. cả nhà tk trước nhé
View attachment 178177
Mai e có cặp lô kết 23_32 + STĐ + 3d đề 1345 chờ mai nốt dàn của anh là mai chiến hehe

Comment
View attachment 178177
Em lót dép chờ chủ tịch lên gian

Comment
Xsmb - Ngày 22/2
Chạm : 38 49. Kết chạm 8.
---------
Đầu bỏ : 47 _ hạ bỏ thêm đầu 269.
Đít bỏ : 35. _ Hạ bỏ thêm đít 89 .
--------
Tổng : bỏ 257. _Hạ bỏ thêm tổng 3.
--------
Càng 3D : 01348.
-------
Càng 4D : 0135._ Bổ sung thêm càng 8,
3D Đệ loại 0 thay con 5. và thêm 2,7 Huynh ơi

Comment
Cầu 898 của AE soi .. A ko muốn vẽ cs lại.. bảng tuần e ak
Dạ vâng anh số lẻ này em chỉ là lót đệm thôi anh ạ e kết lắm e mới đánh còn đâu chủ yếu là dàn anh nên là e theo mà hihi như hnay e ko ăn đc dàn nhiều số thì e lại đc ăn lẻ cái lọ bù cái kia cả 2 đều có lãi anh ạ ☺️

Comment