Cầu MB - CẦU BTĐ và CẦU BỘ 8 số THÁNG 8 - 2021 | Page 118 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học - Cao Thủ Soi Cầu Miền Bắc

Cầu MB CẦU BTĐ và CẦU BỘ 8 số THÁNG 8 - 2021

May mà ngủ qên.. ko cs cầu ĐỘC THỦ 4 CÀNG ĐỀ.. ko AE lại toang nặng.. thua sát nút... Chơi mỗi 4D loại này. lại ko chơi đề và 3D. Số ko đc hưởng nên đỡ cho cả nhà. Cả nhà lưu cầu lại tuần sau trả hận nhé
141022

Comment
lô cặp 131 full. đề có loại dí và đập chết đồng cs cả bảng test thông năm 2020. xiên cũng có... chơi độc thủ thua có sao đâu. A cũng chơi độc thủ mà. phang loại 3D độc thủ 7 thì ko có 93. 4D 8793 có 793 thì lại gẫy 4D. tức anh ách. số ko đc hưởng nó thế đấy

Comment
lô cặp 131 full. đề có loại dí và đập chết đồng cs cả bảng test thông năm 2020. xiên cũng có... chơi độc thủ thua có sao đâu. A cũng chơi độc thủ mà. phang loại 3D độc thủ 7 thì ko có 93. 4D 8793 có 793 thì lại gẫy 4D. tức anh ách. số ko đc hưởng nó thế đấy
Mai làm lại a

Comment
May mà ngủ qên.. ko cs cầu ĐỘC THỦ 4 CÀNG ĐỀ.. ko AE lại toang nặng.. thua sát nút... Chơi mỗi 4D loại này. lại ko chơi đề và 3D. Số ko đc hưởng nên đỡ cho cả nhà. Cả nhà lưu cầu lại tuần sau trả hận nhé
View attachment 141022
này mà bác ko up lên cho ae, càng thì trùng vị 2-7 của em hnay rồi.
hic

Comment
View attachment 141022
Bác ơi sao tiếc 3d thế bác ơi chuẩn luôn 3d ba s ạ e cứ hóng bác mãi à

Comment
View attachment 141022
T6 tuan sau chắc là 3 càng ,170 chủ tich nhỉ

Comment
Đúng là cầu a có chia sẻ ttđ 70 75 39 93 nhưng theo dàn rồi cầu kết của a có vẻ ko phải nên phút mốt e ko vào nữa, đau lòng hic

Comment
Thế mà ko chia sẻ ae vớt vát hic đảo nào còn trống a nhỉ?
Biết ngay là E lại khóc mà..hiiii.. lxien có. stl khung cuối 131 full. Chính E khóc là nhiều cầu thế. A trả lời luôn ko cs cầu độc thủ 4D nữa. nhưng cs đơn cược thì ko lẽ AE ko nhìn thấy sao ta..thôi A đi chết đây...Đang tức anh ách đây này. ko phang nổi 1k 3D 793..mẹ..nhọ.

Comment
View attachment 141022
Bay giờ mới đocj! Ko thì ăn to 3d !

Comment