Cầu MB - CẦU BTĐ và CẦU BỘ 8 số THÁNG 8 - 2021 | Page 120 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học - Cao Thủ Soi Cầu Miền Bắc

Cầu MB CẦU BTĐ và CẦU BỘ 8 số THÁNG 8 - 2021

hình như hkia bác vẽ BT 93 nhỉ
k chỉ 1 cầu ăn về nó mà.. tức là a ko chơi 3d.. huuu.. buồn quá
141045
141047
141050

Comment
A soi nó sẵn rồi. chỉ chờ mai quay là lấy. nhưng e khóc nhiều quá nên ae mất nhờ đấy. Làm A cũng nhụt cả trí luôn...Hnay A kết bộ 13 hơn bộ 34. nên b 13 chơi full 34D. con 93 chỉ đập 50k 8793. cay
Hnay e cũng theo bác cả 3d 4d như dàn bác cược ạ nhưng b che e ko rõ lên là e cứ vụt hết 4d của bác e cũng thấy bác cược 3d mà ko có cược 793 . bác mất ăn e cũng thấy tiếc cho bác ạ.

Comment
Hnay e cũng theo bác cả 3d 4d như dàn bác cược ạ nhưng b che e ko rõ lên là e cứ vụt hết 4d của bác e cũng thấy bác cược 3d mà ko có cược 793 . bác mất ăn e cũng thấy tiếc cho bác ạ.
Thì chơi thế nào mình cs vậy mà.. 2 số che đi có 8793 và 8768. nó đấy. A ko chơi 3D 793. Cũng tức thật nhưng hàng độc thủ ko tiếc đc. hiii chúc AE btoi vv... mai lại đâm độc thủ.. sợ gì.. căng tay cũng chỉ 50k thôi AE

Comment
lấy con 44 làm trục, đang đối xứng tổng 1 tay.
lấy con 41 đầu tuần làm trục, đuôi đề đang trả chạm đối xứng.

Comment
May mà ngủ qên.. ko cs cầu ĐỘC THỦ 4 CÀNG ĐỀ.. ko AE lại toang nặng.. thua sát nút... Chơi mỗi 4D loại này. lại ko chơi đề và 3D. Số ko đc hưởng nên đỡ cho cả nhà. Cả nhà lưu cầu lại tuần sau trả hận nhé
View attachment 141022
Theo cầu này tuần sau btđề :71(76) càng 4-9 phải không sếp ơi?

Comment
có cs thì ko có duyên ae mình cũng ko đập đc nó. 4d gẫy mà.. cầu độc thủ chỉ gẫy 1 số thôi coi là thua. đã chơi độc thủ ko có tên là lộn hay lót. ăn là ăn mà gẫy là gẫy AE ak. có 793 chứ ko có 8793. A thua
A chơi kiểu độc thủ mình nó nhưng e ko chơi mình nó.e hay phòng 2d e lót cả bộ.3d cả bóng.phòng hơn chống a ạh

Comment
Mình chỉ mong húp được 3d thôi là ngon rồi, đánh btđề 1-2 số ,càng đánh 1-2 con tỉ lệ trúng quá thấp nhưng ít vốn đành chịu, với lại đánh nhiều khó btđề được ,mình chơi ít số, tháng trúng 1-2 lần là lên núi rồi

Comment
mai e đang kết chạm 0 tổng 6 STĐ: 06 60 BTĐ: 60 mà nghe bác bảo cầu tổng mai loại tổng 1 6. buồn quá!
nay ban đầu loại tổng 0,9 sau loại 0,5,4,9. Mà mình vẫn đánh 14,41.
Kết quả thì b cũng biết rồi.
Đôi khi, cầu chỉ tham khảo, đôi khi phải kiên định với lựa chọn của mình.

Comment