Cầu MT - Cầu đề lâu rồi ko lên cho anh em miền trung nay lên anh em tham khảo nhé | Page 21 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học - Cao Thủ Soi Cầu Miền Bắc

Cầu MT Cầu đề lâu rồi ko lên cho anh em miền trung nay lên anh em tham khảo nhé

79778

8/12
C3467 Đắc Lắc - STL 474
C1379 Quảng Nam - STL 343
Chúc anh em kiếm lại những gì đã mất .
Hôm nay thua mai gỡ là bình thường bình tĩnh nhé anh em

Comment
View attachment 79778
8/12
C3467 Đắc Lắc - STL 474
C1379 Quảng Nam - STL 343
Chúc anh em kiếm lại những gì đã mất .
Hôm nay thua mai gỡ là bình thường bình tĩnh nhé anh em
Có gì đâu bác ơi , nay thắng mai thua là bình thường mà , chủ yếu cầu bác vẫn đang ăn đều là ok lắm rồi ạ

Comment
Hôm nay anh em có buồn ko ? đi rồi chia buồn anh em nhé . Lại phải làm lại thôi
Ko sao ct à cầu có lúc ăn lúc gãy đâu thễ chạy mãi ko dừng đâu nên đấy là bình thường mà thôi.cũng có luật nhân quả cũng có kiếp luân hồi thì tại sao ăn lại ko thể thua mà được ko thể mất chứ điều hiển nhiên là phải ko tránh khỏi việc cầu gãy nên ct ko nên buồn mà làm gì 1 tuần 7 ăn 4,5,6 hôm thua 1,2,3 hôm thì cũng chả sao cả vẫn cứ lãi là cứ OK ít nhiều ko quan trọng kkk

Comment
So

Số mà Chủ tịch như chủ tịch là quá xuất sắc rồi
Ko sao ct à cầu có lúc ăn lúc gãy đâu thễ chạy mãi ko dừng đâu nên đấy là bình thường mà thôi.cũng có luật nhân quả cũng có kiếp luân hồi thì tại sao ăn lại ko thể thua mà được ko thể mất chứ điều hiển nhiên là phải ko tránh khỏi việc cầu gãy nên ct ko nên buồn mà làm gì 1 tuần 7 ăn 4,5,6 hôm thua 1,2,3 hôm thì cũng chả sao cả vẫn cứ lãi là cứ OK ít nhiều ko quan trọng kkk
Cảm ơn tất cả anh em vẫn tin tưởng ủng hộ As2E này chúc anh em hôm nay ăn no ăn căng nhé

Comment
Cầu ct sẽ nổ to luôn cả lô lẫn đề ct lại lo

Comment
Chơi hôm ăn hôm thua quan trong vào tiền đúng thì ngày sau ăn vẫn là lãi 2 ngày lo gì

Comment