Cầu MT - Cầu đề lâu rồi ko lên cho anh em miền trung nay lên anh em tham khảo nhé | Page 22 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học - Cao Thủ Soi Cầu Miền Bắc

Cầu MT Cầu đề lâu rồi ko lên cho anh em miền trung nay lên anh em tham khảo nhé

80061

9/12
C0358 Đà Nẵng - STL 474
C2489 Khánh Hòa - STL 292
Chúc anh em ăn full cả lô lẫn đề ngày mai lấy lại những gì đã mất nhé.
Cảm ơn anh em vẫn tin tưởng theo mình

Comment
Ăn đề trượt lô hơi tiếc ae
Vẫn húp thông dàn vẫn ăn lô 43 hihi.cảm ơn ct cứ ngày bám ct vài trăm k đều là cuối tháng này mình có tiền đóng lãi rồi.cảm ơn ct nhiều nhà.mình bốc kết 43 47 đi 2 đài hihi full đề ăn lùn đề 12s

Comment
Vẫn húp thông dàn vẫn ăn lô 43 hihi.cảm ơn ct cứ ngày bám ct vài trăm k đều là cuối tháng này mình có tiền đóng lãi rồi.cảm ơn ct nhiều nhà.mình bốc kết 43 47 đi 2 đài hihi full đề ăn lùn đề 12s
Cảm ơn ae chúc ae rr

Comment
ngon lành thế ông ơi :+

Comment
View attachment 80061
9/12
C0358 Đà Nẵng - STL 474
C2489 Khánh Hòa - STL 292
Chúc anh em ăn full cả lô lẫn đề ngày mai lấy lại những gì đã mất nhé.
Cảm ơn anh em vẫn tin tưởng theo mình
Cám ơn Chủ tịch ngày nào cũng lên số đều cho anh em. Chủ tịch như vậy quá x
Bạn chỉ mình cách bắt 12s với bạn, do mình ít vốn chỉ chơi được dàn 12s. Cảm ơn bạn

Comment
Cám ơn Chủ tịch ngày nào cũng lên số đều cho anh em. Chủ tịch như vậy quá x

Bạn chỉ mình cách bắt 12s với bạn, do mình ít vốn chỉ chơi được dàn 12s. Cảm ơn bạn
Đơn giản mà bạn cầu 4 chạm của ct chia sẽ thì mình dùng 4 chạm đấy ghép vòng loại kép thì còn có 12s chơi cả đầu cả đuôi cho hằng ngày thôi

Comment
Đơn giản mà bạn cầu 4 chạm của ct chia sẽ thì mình dùng 4 chạm đấy ghép vòng loại kép thì còn có 12s chơi cả đầu cả đuôi cho hằng ngày thôi
Do mình mới biết chơi hơn 1 tháng nên không rành, bạn thông cảm.

Comment
Bạn ơi hay chủ tịch lên 4C bạn lên luôn dàn 12s cho ae nào chưa biết chơi cùng được ko bạn

Comment
Tôi nghĩ bạn đưa dàn 12s lên cho chủ tịch , xong chủ tịch biết đâu bắt thêm 3D nữa cho a e chơi thì sao

Comment
Mất lô nhưng ăn 2 dàn đề . dàn ít số ghép vòng ăn cả 90 và 52 như anh em ghép thì cũng ăn đến 2 dàn .Chúc mừng anh em

Comment