Cầu MB - LTD2707197 * CẦU 2,3,4 CÀNG ĐỀ THÔNG THÁNG 10/2021 | Page 57 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học - Cao Thủ Soi Cầu Miền Bắc

Cầu MB LTD2707197 * CẦU 2,3,4 CÀNG ĐỀ THÔNG THÁNG 10/2021

Bộ 12 là đúng chuẩn cầu nuôi kinh điển của bác nguyenlon8 rồi sếp,có cái 4d 2xxx với 7xxx là căng quá e ko dám chơi mắc dù test ăn đều quá,lần gần nhất ăn luôn ngày 1
Gìa ấy chơi lâu năm nên kn. nhưng phải lỗi ngạo mạn coi thường ng khác. Mình tặng cho 2 chữ LỜ ĐI sau một số lần góp ý thâm mà ko rút kn.

Comment
Gìa ấy chơi lâu năm nên kn. nhưng phải lỗi ngạo mạn coi thường ng khác. Mình tặng cho 2 chữ LỜ ĐI sau một số lần góp ý thâm mà ko rút kn.
cá tính mạnh giống như Hoàng Lão Tà. Có cái ngông riêng nhưng cũng có trình độ võ công thâm hậu, kkk

Comment
Vầng,được cái là những kiến thức hay của kì nhân dị sĩ trên dđ e hay giữ lại để tích luỹ kinh nghiệm để cày môn chứng khoán truyền thống này,lâu lâu chia sẻ lại cho khỏi thất truyền phí của giời lắm sếp

Comment
À đúng rồi bác Dũng, mã khóa đầu đuôi giải đặc biệt 97469 tuần trước bỏ đầu bỏ đuôi còn b74,64,67 ngày cuối.
Bác thử soi cái mã khóa đầu đuôi đặc biệt này đi ạ!
Ăn 42 rồi ko biết có ăn thêm lần nữa ko

Comment
À đúng rồi bác Dũng, mã khóa đầu đuôi giải đặc biệt 97469 tuần trước bỏ đầu bỏ đuôi còn b74,64,67 ngày cuối.
Bác thử soi cái mã khóa đầu đuôi đặc biệt này đi ạ!
Ăn 42 rồi ko biết có ăn thêm lần nữa ko
ối giời.. nhắc đén mới nhớ. soi test toét cả mắt với nó. lần trước mã đầu vào 7. đv 7. nó ăn bên trái sang. qên mất. đang mài soi con 252. cầu chạy bt 4 tay rồi.

Comment
ối giời.. nhắc đén mới nhớ. soi test toét cả mắt với nó. lần trước mã đầu vào 7. đv 7. nó ăn bên trái sang. qên mất. đang mài soi con 252. cầu chạy bt 4 tay rồi.
hôm 73967 nó trả ngày con 69 ngày 2 ( lại báo 97469 mà dạo gần đây mã khóa này hay ra bạch thủ là 3 con ở trong ghép lại ấy bác)
Nên em hơi đắn đo con 42 đầu tuần ra rồi thì mai con 746 ghép vòng ra 474 464 676 còn cửa ra hay ko

Comment
hôm 73967 nó trả ngày con 69 ngày 2 ( lại báo 97469 mà dạo gần đây mã khóa này hay ra bạch thủ là 3 con ở trong ghép lại ấy bác)
Nên em hơi đắn đo con 42 đầu tuần ra rồi thì mai con 746 ghép vòng ra 474 464 676 còn cửa ra hay ko
Coi trước cái này E ơi
153296

Comment
đầu đuôi gđb giống nhau 99 . mã này ghép full 3 số giữa lấy bộ. đã nổ 1 bộ. ghép vòng ăn bt thì chưa nổ. gồm 474,676,464 6s nuôi khung 13 ngày. hiện nay đã 6 ngày. còn khung 7 ngày cho 6s đó E ơi

Sửa lần cuối:
Comment
Mai em kết càng 65xy
Vẽ thêm bộ 04 mai bạn nào kết thì kết. Kết thì quất. Nhưng nhẹ tay thôi. sẽ có hàng nóng tại GĐB. Test theo SXTG LOTOBET sám là 3số giống nhau. sảnh là sát kép. cù tứ là kép. nghĩa là kép. sát kép có 2 số tiến lùi sát nhau. E soi cầu cũng kinh khủng đó nhỉ. A cs luôn đây E coi. 2 đường cầu có trùng 34 chân ko E. 34D 44. Hoặc nó khóa cầu là tèo
View attachment 153297
153298

Comment
Vừa e lướt FB thấy 2 ct MaiCa và DoTien ra lập nhóm riêng rồi nói xấu diễn đàn ghê quá,năm ngoái ông MaiCa kéo nguyên 1 quân đoàn ra đảo vì cái chão lên với ko gãy quá 3 ngày giờ vẫn còn tự hào rồi vẫn nói xấu sếp với các ct trên này,nghĩ tội cho a e nộp phí vào 2 cái nhóm đó quá
Nản vói giống người thật AE ak...Các bạn biết khu vực gì đây ko. KUDV là đây. còn ai đây cả nhà nhìn hộ phát.. Chơi bời thành phần rẻ rách mang tiếng .. chán thật. Hắn chưa đủ tuổi để dám bước chân tới những nơi này..
153303
153304
153305
153306

Sửa lần cuối:
Comment
đúng là định luật hoa quả,truyền dạy sai người là sếp nhận ngay quả táo đây?:
View attachment 153307
Đúng là loại ăn cháo đá bát. con chó này quê Ba Vì con bò Vàng. kkkkk.. 1 cái chức danh hão mà cũng đem ra kể với thiên hạ. xấu hổ thật. ăn tiền xương máu bán số nghiệp chướng đó TÚ ạ. Tu tâm đi. Cố mà bán số lấy tiền về HN mua nhà nhé. đến nơi sinh sống cũng phải lừa lọc tem cờ à... thất vọng.
153308

Comment
Em thấy ông ấy trước cũng anh em với sếp sau có vụ sếp khuyên đừng lôi kéo a e chão rồi tất tay thì phải xong trở mặt ngay,cho rằng sếp ghen tị việc ông ấy lên ttl.Kết quả tháng 11,12 cũng ko ít a e bị kéo ra đảo,e chơi theo nhịp húp gãy của các ct nên ko sao nhưng vẫn vào hóng drama?

Comment
Em thấy ông ấy trước cũng anh em với sếp sau có vụ sếp khuyên đừng lôi kéo a e chão rồi tất tay thì phải xong trở mặt ngay,cho rằng sếp ghen tị việc ông ấy lên ttl.Kết quả tháng 11,12 cũng ko ít a e bị kéo ra đảo,e chơi theo nhịp húp gãy của các ct nên ko sao nhưng vẫn vào hóng drama?
Ngoài đời ko những chỉ dậy cách soi cầu bắt số. Lại cả còn hỗ trợ công nghệ cao.. máy móc ghi hình trên ko dưpói đất cho mấy ngày.. đúng là chỉ có giống người. ko phải giống vật... Ngửa tay xin A từng đồng bắn ck cho.. mẹ con chó

Comment
E chụp lại hình ảnh trích dẫn của A xong đăng vào fb của nó cho AE mọi người mở sáng mắt ra nhé.

Comment
Ngoài đời ko những chỉ dậy cách soi cầu bắt số. Lại cả còn hỗ trợ công nghệ cao.. máy móc ghi hình trên ko dưpói đất cho mấy ngày.. đúng là chỉ có giống người. ko phải giống vật.
Nhiều khi nó đắng nhưng giúp con người mình tỉnh ra mà sếp,sống vô ơn thì sớm muộn cũng có ngày tất cả mọi người quay lưng thôi sếp ạ.E lướt FB tình cờ thấy nên cũng bức xúc 2 ông đó tâm sự ở đây thôi chứ cũng ko có ý chọc ngoáy gì,ai có phận người đó nhưng lợi dụng dđ lấy tiếng rồi quay lại nói xấu cũng chẳng ra gì,chưa kể MC còn dc sếp giúp đỡ nữa,còn ông Tiến trước khi lên ct diễn đàn làm phó nhóm chuyên kéo bên cầu Dương Khánh e cũng ko lạ gì

Comment
E chụp lại hình ảnh trích dẫn của A xong đăng vào fb của nó cho AE mọi người mở sáng mắt ra nhé.
Dạ sếp,e đảm bảo sẽ xoá với chặn ngay nhưng cũng sẽ có người nhận ra,sáng ra e sẽ chọn giờ cao điểm gửi lời hỏi thăm của sếp đến ông ấy?

Comment