Cầu MB - LTD2707197 * CẦU 2,3,4 CÀNG ĐỀ THÔNG THÁNG 10/2021 | Page 58 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học - Cao Thủ Soi Cầu Miền Bắc

Cầu MB LTD2707197 * CẦU 2,3,4 CÀNG ĐỀ THÔNG THÁNG 10/2021

Dạ sếp,e đảm bảo sẽ xoá với chặn ngay nhưng cũng sẽ có người nhận ra,sáng ra e sẽ chọn giờ cao điểm gửi lời hỏi thăm của sếp đến ông ấy?
Bực mình vừa mò ra nó chửi cho ae nó biết.
153309
153310

Comment
Comment
Đúng là loại ăn cháo đá bát. con chó này quê Ba Vì con bò Vàng. kkkkk.. 1 cái chức danh hão mà cũng đem ra kể với thiên hạ. xấu hổ thật. ăn tiền xương máu bán số nghiệp chướng đó TÚ ạ. Tu tâm đi. Cố mà bán số lấy tiền về HN mua nhà nhé. đến nơi sinh sống cũng phải lừa lọc tem cờ à... thất vọng.
View attachment 153308
Lão Mai Ca trong ảnh đó anh

Comment
Đúng là loại ăn cháo đá bát. con chó này quê Ba Vì con bò Vàng. kkkkk.. 1 cái chức danh hão mà cũng đem ra kể với thiên hạ. xấu hổ thật. ăn tiền xương máu bán số nghiệp chướng đó TÚ ạ. Tu tâm đi. Cố mà bán số lấy tiền về HN mua nhà nhé. đến nơi sinh sống cũng phải lừa lọc tem cờ à... thất vọng.
View attachment 153308
Sao the a ơi

Comment
Em thấy ông ấy trước cũng anh em với sếp sau có vụ sếp khuyên đừng lôi kéo a e chão rồi tất tay thì phải xong trở mặt ngay,cho rằng sếp ghen tị việc ông ấy lên ttl.Kết quả tháng 11,12 cũng ko ít a e bị kéo ra đảo,e chơi theo nhịp húp gãy của các ct nên ko sao nhưng vẫn vào hóng drama?
E là thành viên của vụ bể kèo năm ngoái đây,,đến giờ vẫn chưa hồi phục được.,,lần đầu e vào diễn đàn biết ông ấy theo được hơn 1 tháng thấy ăn cũng đều đến lúc gãy chão với còn chắc chắn 100% nữa,vụ đó rất nhiều a,e ra đảo..nghĩ mà chán thật chứ,

Comment
Nản vói giống người thật AE ak...Các bạn biết khu vực gì đây ko. KUDV là đây. còn ai đây cả nhà nhìn hộ phát.. Chơi bời thành phần rẻ rách mang tiếng .. chán thật. Hắn chưa đủ tuổi để dám bước chân tới những nơi này..
View attachment 153303View attachment 153304View attachment 153305View attachment 153306
Cái này giống bên sing vậy a, em từng qua sing ngồi cả ngày chơi cái cược này

Comment
153362

Các tổng đề tuần trước ghép vòng với nhau được dàn ít số cho tuần sau.
Tuần này có 16s gồm cả kép được ghép từ 4s 1,3,5,9
Các bác thử kết hợp chạm để hạ dàn trong 4 ngày cuối tuần he.
May mắn may mắn!!!

Comment
Dạ sếp,từ lúc về bờ cuối năm ngoái e chỉ dám chơi nhỏ nhẹ ko căng như trước,lúc trước khi vào diễn đàn e theo bác Dương Khánh dính quả gãy dàn 64s thông 6 ngày 1:3:8:32:64:128 nghĩ lại vẫn sợ sếp ạ?
Ae chơi môn gì để về bờ vậy? Cs với.

Comment
Nó là cái thằng bất tài , nghèo hèn , tiểu nhân , dẻ rách
Chính xác đó Bác Trai @ltd2707197 và ACE
Năm ngoái dàn 65 số mà gãy thông 7 ngày
Lô khung thì chơi lần 4 - 5 cặp , vãi nhái kkkkkk
Hôm qua ngày lễ Doanh Nhân Việt Nam
Em bận thăm hỏi , quà cáp cho đối tác , bạn bè , người thân
Giờ mới rảnh vào 4rum nè Bác Trai và mọi người
Chúc ngày mới hạnh phúc , bình an , may mắn ạ
Hôm qua rút 12 tỏi , đăng hình lên diễn đàn bị hạn chế ahihi
:love: <3:goodluck: