Cầu MB - LTD2707197 * CẦU 2,3,4 CÀNG ĐỀ THÔNG THÁNG 10/2021 | Page 77 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học - Cao Thủ Soi Cầu Miền Bắc

Cầu MB LTD2707197 * CẦU 2,3,4 CÀNG ĐỀ THÔNG THÁNG 10/2021

Sếp ơi nó báo kép tiếp mai sếp làm vài bộ kép văn nghệ vui nha sếp,tí e đi soi biển xe tiếp xem mai kiếm dc con nào lót cả lô đề =)) hôm nay lộc rơi vào đầu mà e tiếc vài chục lót lô phang thẳng đb với g1 nên mất ăn?

Comment
Sếp ơi nó báo kép tiếp mai sếp làm vài bộ kép văn nghệ vui nha sếp,tí e đi soi biển xe tiếp xem mai kiếm dc con nào lót cả lô đề =)) hôm nay lộc rơi vào đầu mà e tiếc vài chục lót lô phang thẳng đb với g1 nên mất ăn?
Mai mà có kép thì có cái biển xe ct vừa đăng đấy nhj .kk

Comment
Đang cfe.. mưa buồn quad em.. Lát về ngía qua coi sao

Comment
Ngồi cfe buồn tay. AE coi cầu nè. 2 số đầu vào ăn lên bộ 02. Chạy khá OK.
154039

Comment
thanks sếp,sếp nghỉ ngơi dưỡng sức mai e vẫn chiến với nó tiếp hi vọng nó ra kép luôn chứ ko dứ dứ như mấy lần trước:sick:

Comment
ACE cứ thả lke đi.. Biết có nhiều AE qtam tớ lại hết mình.. xé toạc các bảng kết quả cho các bạn ngắm... Đỡ chán tay. mai thề luôn tớ nghỉ. KN chơi thấy nhiều rồi. Chắc chỉ có lộc cs thôi. lâu lắm rồi ko thông kỉ lục 27 ngày đề và 18 ngày 34D như năm tr.

Comment
ACE cứ thả lke đi.. Biết có nhiều AE qtam tớ lại hết mình.. xé toạc các bảng kết quả cho các bạn ngắm... Đỡ chán tay. mai thề luôn tớ nghỉ. KN chơi thấy nhiều rồi. Chắc chỉ có lộc cs thôi. lâu lắm rồi ko thông kỉ lục 27 ngày đề và 18 ngày 34D như năm tr.
Bác cho e xin kinh nghiêm em chuyên dàn 65 cả g1 và đb nhưng đánh rằng co không ăn thua lắm.e thấy ae ghép 7 đầu 3d thấy cũng hơp lý vây đánh dàn 2d hơn hay 3d hơn a

Comment
Bác cho e xin kinh nghiêm em chuyên dàn 65 cả g1 và đb nhưng đánh rằng co không ăn thua lắm.e thấy ae ghép 7 đầu 3d thấy cũng hơp lý vây đánh dàn 2d hơn hay 3d hơn a
Dàn full 64 * 65s khuyên bạn nên ghép 8 càng phang full 520s 3D . cua gạch. dàn hạ dưới 30s 2D hãy chơi 2D. Xong chịu khó coi cầu các cao thủ cs. thấy cầu nào trùng máu kết thì đâm. Hạn chế khả năng rủi do nhất.. Và tỉ lệ thắng cực cao. 3D chơi làm 3 cấp bằng nhau. nghĩa là Dàn full 1. Dàn Hạ 2D full càng 1. Dàn hạ 23D kết 1. Tỉ lệ vậy khó thua. dành ít vốn chơi hàng độc có cầu 34 chân chạy có cầu đẹp. Khó thua. (y)

Comment
[QUOTE="ltd2707197, post: 1531256, member: 3540"ạ]
Dàn full 64 * 65s khuyên bạn nên ghép 8 càng phang full 520s 3D . cua gạch. dàn hạ dưới 30s 2D hãy chơi 2D. Xong chịu khó coi cầu các cao thủ cs. thấy cầu nào trùng máu kết thì đâm. Hạn chế khả năng rủi do nhất.. tỉ lệ thắng cực cao. 3D chơi làm 3 cấp bằng nhau. nghĩa là Dàn full 1. Dàn Hạ 2D full càng 1. Dàn hạ 23D kết 1. Tỉ lệ vậy khó thua. dành ít vốn chơi hàng độc có cầu 34 chân chạy có cầu đẹp. Khó thua. (y)
[/QUOTE]
Em kinh nghiêm ít nên không dám hạ dàn nên chuyên đánh 65s. E vừa nhân 520s 3d trúng vẫn có lời hơn 2d với cùng mức tiền.bác cho e xin ít kinh nghiêm bắt 8 càng vói ạ em cảm ơn

Comment
[QUOTE="ltd2707197, post: 1531256, member: 3540"ạ]
Dàn full 64 * 65s khuyên bạn nên ghép 8 càng phang full 520s 3D . cua gạch. dàn hạ dưới 30s 2D hãy chơi 2D. Xong chịu khó coi cầu các cao thủ cs. thấy cầu nào trùng máu kết thì đâm. Hạn chế khả năng rủi do nhất.. tỉ lệ thắng cực cao. 3D chơi làm 3 cấp bằng nhau. nghĩa là Dàn full 1. Dàn Hạ 2D full càng 1. Dàn hạ 23D kết 1. Tỉ lệ vậy khó thua. dành ít vốn chơi hàng độc có cầu 34 chân chạy có cầu đẹp. Khó thua. (y)
Em kinh nghiêm ít nên không dám hạ dàn nên chuyên đánh 65s. E vừa nhân 520s 3d trúng vẫn có lời hơn 2d với cùng mức tiền.bác cho e xin ít kinh nghiêm bắt 8 càng vói ạ em cảm ơn
[/QUOTE]
Thực ra 3D full nó ít vốn. lãi xuất cao hơn. nhiều khi đâm dàn 64 thông 5 - 7 ngày nó chỉ có cảm giác thắng. Thua 1 ngày thấy thấm ngay. Mà cái thưởng cao nên AE mình có thoải mái số căng dàn ra dễ hup hơn bạn ak. Chứ chơi 2D dàn gẫy xót vốn lắm. Vì xót vốn nên lom dom bớt số.. loại đúng con nó nổ. cay

Comment
nay nghẹn quá giờ e mới ăn cơm xong sếp ạ,lâu lâu cô cho con 4d mà vì tiếc vài chục ko lót lô mà mất ăn,mai hi vọng sếp cho lộc?em vẫn đâm kép theo cầu 3,4 chân của sếp tiếp

Comment