Cầu MB - LTD2707197 * CẦU 2,3,4 CÀNG ĐỀ THÔNG THÁNG 10/2021 | Page 78 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học - Cao Thủ Soi Cầu Miền Bắc

Cầu MB LTD2707197 * CẦU 2,3,4 CÀNG ĐỀ THÔNG THÁNG 10/2021

nay nghẹn quá giờ e mới ăn cơm xong sếp ạ,lâu lâu cô cho con 4d mà vì tiếc vài chục ko lót lô mà mất ăn,mai hi vọng sếp cho lộc?em vẫn đâm kép theo cầu 3,4 chân của sếp tiếp
Uh AE mình kiên trì thôi. có tuần may mắn vẫn lên vài phát hàng độc thủ 34 chân mà. chỉ cần 1 tháng hup 2 lần độc thủ 4 chân + 3 lần 3 càng đề. ko hy vọng hơn.

Comment
Nay nó về full 4d lô rồi a e,nhưng theo cầu sếp Dũng mai mình vẫn hớt váng 722,777,727,772 xem biết đâu bất ngờ dc lên bàn thờ ăn xôi?
thứ 7. lấy số đuôi của đề. ghép tất cả các số đơn vị toàn giải bên phải. có bộ này. cái con hàng đv 3.3. ăn chạm 2.7. dài vĩa cả nhái ra

Sửa lần cuối:
Comment
Uh AE mình kiên trì thôi. có tuần may mắn vẫn lên vài phát hàng độc thủ 34 chân mà. chỉ cần 1 tháng hup 2 lần độc thủ 4 chân + 3 lần 3 càng đề. ko hy vọng hơn.
Dạ sếp,đến khi cô thương muốn làm người thường cô cũng ko cho?

Comment
[QUOTE="ltd2707197, post: 1531256, member: 3540"ạ]
Dàn full 64 * 65s khuyên bạn nên ghép 8 càng phang full 520s 3D . cua gạch. dàn hạ dưới 30s 2D hãy chơi 2D. Xong chịu khó coi cầu các cao thủ cs. thấy cầu nào trùng máu kết thì đâm. Hạn chế khả năng rủi do nhất.. tỉ lệ thắng cực cao. 3D chơi làm 3 cấp bằng nhau. nghĩa là Dàn full 1. Dàn Hạ 2D full càng 1. Dàn hạ 23D kết 1. Tỉ lệ vậy khó thua. dành ít vốn chơi hàng độc có cầu 34 chân chạy có cầu đẹp. Khó thua. (y)
Em kinh nghiêm ít nên không dám hạ dàn nên chuyên đánh 65s. E vừa nhân 520s 3d trúng vẫn có lời hơn 2d với cùng mức tiền.bác cho e xin ít kinh nghiêm bắt 8 càng vói ạ em cảm ơn
[/QUOTE]
Cái này dự vào chất sám và kn là chính thôi bạn. cs khó nắm bắt. cs với bạn 1 thể loại này.. khi nào thấy các cầu trùng nó thì nặng tay iu ái nó. bạn để ý. 01. khi xuất hiện đôi gì tại GĐB. nó hay trả về hàng trăm trong 8 - 10 kì. nhưng mình nhớ nó để kết hợp cầu soi đc. 02. vẫn như vậy. nếu ra 3 số giống nhau. gọi là sám. nó hay trả tâm càng . lưu ý cả bóng. ví dụ sám 777. hàng trăm dễ trả 2,7

Comment
Thế cầu chạy như này.. gẫy bấy nhiêu xi nhê gì AE. 1 búa 100k thì lấy lại mấy hồi đâu. Nhung mai tớ nghỉ. soi cs cầu AE tk thôi
View attachment 154047
Ối dời ơi,sếp lại xui dại trẻ con đánh to thế chết?làm 5-10k cùng lắm 20k thôi còn lại để tiền các cháu chơi điện tử hoặc hôm sau chơi tiếp chứ lị,chơi hết 100k lại về nhà cậy két khổ phụ huynh lắm sếp ơi

Comment
Em kinh nghiêm ít nên không dám hạ dàn nên chuyên đánh 65s. E vừa nhân 520s 3d trúng vẫn có lời hơn 2d với cùng mức tiền.bác cho e xin ít kinh nghiêm bắt 8 càng vói ạ em cảm ơn
Cái này dự vào chất sám và kn là chính thôi bạn. cs khó nắm bắt. cs với bạn 1 thể loại này.. khi nào thấy các cầu trùng nó thì nặng tay iu ái nó. bạn để ý. 01. khi xuất hiện đôi gì tại GĐB. nó hay trả về hàng trăm trong 8 - 10 kì. nhưng mình nhớ nó để kết hợp cầu soi đc. 02. vẫn như vậy. nếu ra 3 số giống nhau. gọi là sám. nó hay trả tâm càng . lưu ý cả bóng. ví dụ sám 777. hàng trăm dễ trả 2,7
[/QUOTE]
Vâng a e hoc hỏi moi người dần dần .chúc bác va ae nhiều sức khoẻ luôn thuôn buồng xuôi gió để gắn bó với đam mê số hoc kk

Comment
Bye cả nhà.. Hẹn gặp lại cả nhà mình sau với những đường cầu chuẩn xác hôn. hnay thua hơi nặng. Nhưng ko sao..Rất SR mọi người đã ủng hộ động viên mình thời gian qua.. chúc cả nhà luôn mạnh lhỏe và nhiều may mắn ;F
CHOI CO THANG CO THUA BAC AK. QUAN TRONG LA TONG KET TUAN VAN AN LA DUOC. BAC VAN LA CAO THU SOI CAU DAO DE DAY. DICH VAN ROI MAI DI DAU DO, LAM 1 XI CHO NONG NGUOI BAC AK.

Comment
Ối dời ơi,sếp lại xui dại trẻ con đánh to thế chết?làm 5-10k cùng lắm 20k thôi còn lại để tiền các cháu chơi điện tử hoặc hôm sau chơi tiếp chứ lị,chơi hết 100k lại về nhà cậy két khổ phụ huynh lắm sếp ơi
HECK HECK...Có 1 số chứ có 10 số đâu E ơi. kkkkkkkk <3

Comment
154059

Comment
tiếp nối chương trình nhịp cầu yêu thương của sếp Dũng a e tham khảo ( trước h toàn chôm với nhặt số chơi ít khi vẽ cầu nên vẽ xấu a e thông cảm :p):
154061

Comment
View attachment 154071
vị Trí kia còn chạy mai bộ 03. Đi khá dài rồi, em dùng đt vẽ ko đẹp mong các bác thông cảm .
Cầu này A cs mấy hnay nó vẫn chạy. Nhưng lọc bt khoai quá. Cũng mới soi về bộ này lọc nó 1 s 3D + 1s 4D + BTĐ E ơi. ĐỘC THỦ 34 càng đề lại có cầu rồi

Comment