Cầu MB - CẦU BTĐ và CẦU BỘ 8 số THÁNG 8 - 2021 | Page 220 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học - Cao Thủ Soi Cầu Miền Bắc

Cầu MB CẦU BTĐ và CẦU BỘ 8 số THÁNG 8 - 2021

Xin anh bớt giận cho anh em có lòng theo anh có chút Lộc lá! Có người thành tâm anh vui vầy, có người nhẫn tâm vô cảm anh hãy quay đi đừng để ý chấp vào lại mang phiền não cho anh và khổ lây những người mến mộ anh! Chúc anh luôn mạnh khỏe vui vẻ tìm tòi cs cho ae những đường cầu tâm huyết, đó mới là tâm tình tốt lành của anh! Em rất cám ơn anh vì sự cống hiến miệt mài hồn nhiên vô tư anh đã để lại cho em và mn, chứ em không muốn thấy anh ôm những điều buồn bực giận dữ làm cho không gian của topic lặng lẽ nặng nề.
Em chúc anh buổi tối vui vẻ và những điều tốt đẹp nhất vẫn đang còn chờ đợi anh ở phía trước!
Đúng phụ nữ nói lời mật ngọt ???

Comment
Comment
Hiện tại đang kết bộ 34 nhất ngày mai , hehe c

hệhe mai bệt đầu 8 , 81,86,84,89 ổn ko bạn
Tớ đang phân vân giữa cầu ngày và bảng tuần .Nó đang chạy chạm khác biệt .nếu xét bộ 34 ngày mai vẫn có cửa sáng nổ ,1 cầu 1,6,4,9 .1 cầu Chạm ,tổng 3,8 .Ai..za ,2 hôm nay tớ kết đường chốt đường ,nên toang ae à?

Comment
Nay vào xem thấy các cao thủ chốt btđề 29-92,thế là đồng nó cho ra lô cả cặp

Comment
@ltd2707197 anh ơi còn nốt mai ngày cuối tháng mong anh chia sẻ nốt cầu kèo cho anh em chút Lộc nha anh!!!! Còn rất nhiều ae thiện lành đang đợi cầu của anh ??? xin cảm ơn anh rất nhiều
Ai đợi cầu thì vào thả like cái nhỉ

Comment
đánh bao nhiêu xiên mà cược 2 tiếng đồng hồ thế b
14 con lô xiên 3, hnay vào có 2 con nên toi luôn bạn, vừa mất công vừa mất tiền thất bại thảm hại, mấy trăm xiên nhập tay hoa cả mắt vậy mà k vô dc xiên nào kinh khủng thật, đen rồi thì chơi kiểu j thua kiểu đó

Comment
14 con lô xiên 3, hnay vào có 2 con nên toi luôn bạn, vừa mất công vừa mất tiền thất bại thảm hại, mấy trăm xiên nhập tay hoa cả mắt vậy mà k vô dc xiên nào kinh khủng thật, đen rồi thì chơi kiểu j thua kiểu đó
Nhiu khi đánh x3 ở ku chán vl nhập điên hét ng

Comment