Cầu MB - CẦU BTĐ và CẦU BỘ 8 số THÁNG 8 - 2021 | Page 221 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học - Cao Thủ Soi Cầu Miền Bắc

Cầu MB CẦU BTĐ và CẦU BỘ 8 số THÁNG 8 - 2021

Còn 2 cầu anh ạ, để em xem, mai nó ra con rì, ko nhầm là 787,454 anh ạ, cứ lô rơi mà phệt, còn 131 484 để em xem đã, mẹ nay gãy xiên đau thế.
Má nay lần đầu tiên đánh 14 con lô xiên 3 mà k trúng fat nào sợ thật sự, thôi e bỏ luôn khi nào có vốn lớn mới dám vào, thua

Comment
Nay 292,585 là bạch thủ đề, em tính lấy rồi, mà nhiều số quá, loại đúng những con nổ, 252,595 cũng vậy.

Comment
Nay 292,585 là bạch thủ đề, em tính lấy rồi, mà nhiều số quá, loại đúng những con nổ, 252,595 cũng vậy.
8 con này mà xiên vào thì ấm cúng luôn, hnay bắt lô của các ct xong vẫn chưa tự tin nên hỏi lại bạn, thấy b bắt trùng cả 10 con nên là yên tâm quá, vậy mà tẹt hết, mjk đúng xui thật, chịu k nổi mà, hix

Comment
8 con này mà xiên vào thì ấm cúng luôn, hnay bắt lô của các ct xong vẫn chưa tự tin nên hỏi lại bạn, thấy b bắt trùng cả 10 con nên là yên tâm quá, vậy mà tẹt hết, mjk đúng xui thật, chịu k nổi mà, hix
Em sấp mặt nhiều lên quen, ăn 1 hôm.nó gỡ 10 hôm, anh đừng có nản, phải kiên trì chứ, lô hôm nay em nhặt toàn diễn đàn, mà sập là sập hết, đâu phải mỗi anh em mình, loại toàn con nổ ?

Comment
Em sấp mặt nhiều lên quen, ăn 1 hôm.nó gỡ 10 hôm, anh đừng có nản, phải kiên trì chứ, lô hôm nay em nhặt toàn diễn đàn, mà sập là sập hết, đâu phải mỗi anh em mình, loại toàn con nổ ?
Chị ko phải anh

Comment
Bạn sn bnhiu thế , mjk hợp nhau k, hj ....lần đầu tiên phối hợp đã xấp mặt rồi, toi luôn 4m cuối cùng

Comment
Chuẩn men mẹ săp đên ngay đóng lãi ui chưa nhin thấy tiền đâu đời ơi la đời
Hix số mấy con mèo này sao lận đận lao đao thế, mai tui cũng tới ngày lãi mà k còn xu nào, xập luôn , trong nam dg giãn cách k chạy chọt dc đâu cả, vãi hết cả người

Comment