Cầu MB - CẦU BTĐ và CẦU BỘ 8 số THÁNG 8 - 2021 | Page 222 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học - Cao Thủ Soi Cầu Miền Bắc

Cầu MB CẦU BTĐ và CẦU BỘ 8 số THÁNG 8 - 2021

Hôm nay em cũng chơi 20 cặp xiên 2 mà toang hết có buồn ko chứ
4c đề nhập 2986,7986, 3c đề đánh 023 nó về ngay lô. Buồn hết cả người lại nhớ bác @cusanluoc8 baor cứ btđ mà vã lô đúng thật
Nay lấy 58,85,29,92 rồi đấy, nay lắm cầu quá, bỏ đúng con ăn, đen thôi mà.

Comment
Hix số mấy con mèo này sao lận đận lao đao thế, mai tui cũng tới ngày lãi mà k còn xu nào, xập luôn , trong nam dg giãn cách k chạy chọt dc đâu cả, vãi hết cả người
Bây giờ cụ bảo dịch ko lm đc cho chiu thangs sau ng ta cung thông camr thoii như mình ơ bac ninh dich có nhưng lác đác lm dc lấy het nap vao ku , mình thấy choi ko co pp ko thăng dc , choi 1 thứ thôi

Comment
Hôm nay em cũng chơi 20 cặp xiên 2 mà toang hết có buồn ko chứ
4c đề nhập 2986,7986, 3c đề đánh 023 nó về ngay lô. Buồn hết cả người lại nhớ bác @cusanluoc8 baor cứ btđ mà vã lô đúng thật
Đây đánh btd 4d 0885 no nhổ vào mặt nô điên hết ng

Comment
Nay lấy 58,85,29,92 rồi đấy, nay lắm cầu quá, bỏ đúng con ăn, đen thôi mà.
Anh ngộ không nay ttd 585,685 mình cũng ghép 68,86 với 3-4d nên mất ăn biết thế cứ chơi 2d cho lành. Chết tội tham
Ku đánh muộn thì ko nhập đc xiên mà các chủ tịch chốt lô tầm 5h hơn là đánh cược cũng khó rồi ko cho đặt cược

Comment
Anh ngộ không nay ttd 585,685 mình cũng ghép 68,86 với 3-4d nên mất ăn biết thế cứ chơi 2d cho lành. Chết tội tham
Ku đánh muộn thì ko nhập đc xiên mà các chủ tịch chốt lô tầm 5h hơn là đánh cược cũng khó rồi ko cho đặt cược
Khó của xiên là, sau 5h chiều ko nhận, mà lấy số thì muộn, chứ nếu mà nhận, ít xịt lắm ạ.

Comment
Bây giờ nợ nần thì nhiều, vốn thì ít, k tham cũng fai tham, xiên 2 trúng cũng lời rất ít k đủ để trả nợ, cầu may xiên 3 mới trả dc nợ, 1 ăn 2 thua chứ lình xình thôi nghỉ khỏe luôn

Comment
Ông bao 5k có fai đỡ khổ ko, 100k vớt dc 45 chai nhể
Ko bit tuôi bà 87 trong đấy thế nào lang tôi 16 thằng 14 thằng dặt dẹo nợ lãi ngập mặt số ko bit bao gio giauf dc , trai đinh , nhâm , quí có tài trả thấy tài gi chi dc cai nợ nhiều

Comment
Khó của xiên là, sau 5h chiều ko nhận, mà lấy số thì muộn, chứ nếu mà nhận, ít xịt lắm ạ.
Nhiều khi các chủ tịch chốt sớm như bác saigon ok nhất nhiu khi ae đi lm cty tầm muộn ng ta ko theo dc ko có thơi gian

Comment
Ko bit tuôi bà 87 trong đấy thế nào lang tôi 16 thằng 14 thằng dặt dẹo nợ lãi ngập mặt số ko bit bao gio giauf dc , trai đinh , nhâm , quí có tài trả thấy tài gi chi dc cai nợ nhiều
Kkkkk, ck tui cũng Đinh Mão dg nợ mấy tỷ, tui có bnhiu tiền hắn lấy hết giờ mới ra ntnay đây, bây giờ t còn fai nuôi 1 thằng ku con chưa dc 2 tuổi, khổ như cái rổ, thôi miễn bàn mấy con mèo, cạn lời, k lời nào nói nổi

Comment
Kkkkk, ck tui cũng Đinh Mão dg nợ mấy tỷ, tui có bnhiu tiền hắn lấy hết giờ mới ra ntnay đây, bây giờ t còn fai nuôi 1 thằng ku con chưa dc 2 tuổi, khổ như cái rổ, thôi miễn bàn mấy con mèo, cạn lời, k lời nào nói nổi
Ng ta noi Vkck bằng tuổi nằm duỗi mà an , hii

Comment
Phang dao động 12 14 số ạ
Ít khoai lắm
Mấy lần mình chơi từ 5h hơn là ko nhập xiên đc ở KU nên lại mất tiền nạp trang khác. Hic nhập mất 15-20p xong ko cho chơi. Ku toàn để chơi 3c lô và lô thôi còn xiên phải nhập trang khác

Comment