Cầu MT - Cầu đề lâu rồi ko lên cho anh em miền trung nay lên anh em tham khảo nhé | Page 16 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học - Cao Thủ Soi Cầu Miền Bắc

Cầu MT Cầu đề lâu rồi ko lên cho anh em miền trung nay lên anh em tham khảo nhé

Cầu ổn đó bác ơi , nay em cũng bám được 2 dàn bác ơi

Comment
Cảm ơn nay đã chia pp thật là hay chức nay thật nhiều sức khỏe và thành công ngoài mong đợi.

Comment
Lô thì mình cũng k dám chắc ăn đều , nhưng với cầu đề thì còn có thể chơi được bạn à , cầu lô lúc này lúc khác , mà bạn đánh tất cả 8 con lô cho 2 đài mà Gãy cũng khá nặng đấy lên cân bằng vốn nhé . Ai cũng mong anh em về bờ , và k mong a e phải xa bờ , cứ cái nào dễ ăn thì bám bạn à

Comment
78390

Chúc anh em sẽ rr với cầu lô đề ngày mai nhé .

Comment
Lô thì mình cũng k dám chắc ăn đều , nhưng với cầu đề thì còn có thể chơi được bạn à , cầu lô lúc này lúc khác , mà bạn đánh tất cả 8 con lô cho 2 đài mà Gãy cũng khá nặng đấy lên cân bằng vốn nhé . Ai cũng mong anh em về bờ , và k mong a e phải xa bờ , cứ cái nào dễ ăn thì bám bạn à
Cảm ơn Chủ tịch nhiều.

Comment
Chúc mừng anh em nay la liếm đủ 2 dàn đề cũng có con lô 27 đẹp đẽ

Comment
Chúc mừng anh em lại 1 ngày rr như pháo hoa
Cảm ơn Chủ tịch nhiều. Hôm nay mình vào một lô nhưng ngày nào có Chủ tịch thì trả nợ hết không còn xa. Mình ở Đà nẵng nên chủ yếu chơi MT nên từ lúc có Chủ tịch mình đã đỡ nợ hơn rất nhiều. Trân trọng biết ơn Chủ tịch. Mong Chủ tịch lên số đều. Chúc Chủ tịch mạnh khỏe

Comment