Cầu MT - Cầu đề lâu rồi ko lên cho anh em miền trung nay lên anh em tham khảo nhé | Page 17 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học - Cao Thủ Soi Cầu Miền Bắc

Cầu MT Cầu đề lâu rồi ko lên cho anh em miền trung nay lên anh em tham khảo nhé

Chúc mừng chủ tịch nay lại xanh đét đèn đẹt rồi , lại có tiền đi cháo quẩy rồi

Comment
Cảm ơn Chủ tịch nhiều. Hôm nay mình vào một lô nhưng ngày nào có Chủ tịch thì trả nợ hết không còn xa. Mình ở Đà nẵng nên chủ yếu chơi MT nên từ lúc có Chủ tịch mình đã đỡ nợ hơn rất nhiều. Trân trọng biết ơn Chủ tịch. Mong Chủ tịch lên số đều. Chúc Chủ tịch mạnh khỏe
Người anh em bám cũng đều nhỉ

Comment
Cảm ơn Chủ tịch nhiều. Hôm nay mình vào một lô nhưng ngày nào có Chủ tịch thì trả nợ hết không còn xa. Mình ở Đà nẵng nên chủ yếu chơi MT nên từ lúc có Chủ tịch mình đã đỡ nợ hơn rất nhiều. Trân trọng biết ơn Chủ tịch. Mong Chủ tịch lên số đều. Chúc Chủ tịch mạnh khỏe
Tất cả cũng phụ thuộc vào may mắn nữa ng anh em

Comment
Cái số mình nó không được may hay sao á? Mình thì chỉ nhặt stl của đài chính miền trung để chơi. Nhưng đa phần là thua. Mà thấy ah em lúc nào cũng rực rỡ.
Anh em nào theo chủ tịch lâu rồi có thể hướng dẫn cho mình cách chơi thế nào hiệu quả theo cách chốt của chủ tịch không?
ví dụ như hôm nay thì mình chỉ nhặt stl 454 chơi đài gia lai.

Comment
Cái số mình nó không được may hay sao á? Mình thì chỉ nhặt stl của đài chính miền trung để chơi. Nhưng đa phần là thua. Mà thấy ah em lúc nào cũng rực rỡ.
Anh em nào theo chủ tịch lâu rồi có thể hướng dẫn cho mình cách chơi thế nào hiệu quả theo cách chốt của chủ tịch không?
Mình cũng giống bạn nhưng mình đánh cả 4 con lô 2 đài + 4 con đề

Comment
Bạn đánh đề là chính, lô phụ thôi

Comment
Mình chủ yếu chơi dàn là nhiều bạn ơi , chứ lô k có ăn thua , gọi là có tí cho nó có văn nghệ thôi nhưng lô đánh 4 con 1 đài ăn 1 cũng lãi tí rồi lên đánh vẫn được bạn ,

Comment
Mình chủ yếu chơi dàn là nhiều bạn ơi , chứ lô k có ăn thua , gọi là có tí cho nó có văn nghệ thôi nhưng lô đánh 4 con 1 đài ăn 1 cũng lãi tí rồi lên đánh vẫn được bạn ,
Đánh 4 con 1 đài có nghĩa là chủ tịch chốt mỗi đài 1 cặp stl thì lấy 2 cặp stl đó chơi chung 1 đài chính đúng không ạ?

Comment