Cầu MT - Cầu đề lâu rồi ko lên cho anh em miền trung nay lên anh em tham khảo nhé | Page 18 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học - Cao Thủ Soi Cầu Miền Bắc

Cầu MT Cầu đề lâu rồi ko lên cho anh em miền trung nay lên anh em tham khảo nhé

Đánh 4 con 1 đài có nghĩa là chủ tịch chốt mỗi đài 1 cặp stl thì lấy 2 cặp stl đó chơi chung 1 đài chính đúng không ạ?
Thật ra đó là cặp lô mình soi riêng cho từng đài , nhưng thấy nhiều a e đánh cả 2 cặp cho 1 đài , lên m cũng đánh theo a e , thấy đánh 4 con ăn 1 con vẫn có lãi lên đánh cũng được , Chứ đúng chỉ đánh 2 con 1 đài mình đã soi thôi . Còn đó là do vốn của bạn nữa .

Comment
Thật ra đó là cặp lô mình soi riêng cho từng đài , nhưng thấy nhiều a e đánh cả 2 cặp cho 1 đài , lên m cũng đánh theo a e , thấy đánh 4 con ăn 1 con vẫn có lãi lên đánh cũng được , Chứ đúng chỉ đánh 2 con 1 đài mình đã soi thôi . Còn đó là do vốn của bạn nữa .
Cảm ơn chủ tịch. Lần đầu được nếm mùi rực rỡ cùng anh em

Comment
78971

5.12
C4689 ĐÀ NẴNG - STL 454
C0257 QUẢNG NGÃI - STL 070
CHÚC ANH EM LẠI FULL 2 ĐÀI VỚI ÍT LÔ LÀM NIỀM VUI NHÉ

Comment
Bám chủ tịch ko có gì là sai cả mà

Comment
Bám đều cách chơi của chủ tịch , lại có thêm niềm vui

Comment
Cứ bám đều bác , từ giờ đến tết cố gắng cho a e vào bờ bác nhé cảm ơn bác

Comment
Miền Trung chủ tịch đúng là số 1

Comment
Cái số mình nó không được may hay sao á? Mình thì chỉ nhặt stl của đài chính miền trung để chơi. Nhưng đa phần là thua. Mà thấy ah em lúc nào cũng rực rỡ.
Anh em nào theo chủ tịch lâu rồi có thể hướng dẫn cho mình cách chơi thế nào hiệu quả theo cách chốt của chủ tịch không?
ví dụ như hôm nay thì mình chỉ nhặt stl 454 chơi đài gia lai.
Đơn giản theo cách mình chơi thì như thế này.mỗi đài 1 cặp tu lại thời gian trước của đài đó xem con nào trong cặp đó hay xuất hiện về lần gần nhất nhiều hơn rồi lấy con đó của mỗi đài ghép thành 1 cặp chính cho 2 đài để chơi và lót 2 con phụ cho đài của chính nó.hoặc có thể lót phụ nữa tiền 2 con chính.còn đề 4 chạm thì ta ghép với nhau được 16s .2 đài ghép lại thành 32 số nhiều khi trùng chạm loại số trùng loại kép còn ít số chơi đầu đuôi tỉ lệ ít trúng hơn dàn 4 chạm nhưng cũng ăn tuần 2,đến 3 lần có khi ăn hôm cả 3 nháy đề đầu đuôi.đấy là cách mình chơi cầu của ct này.ct bắt chuẩn chạm lắm

Comment
Đơn giản theo cách mình chơi thì như thế này.mỗi đài 1 cặp tu lại thời gian trước của đài đó xem con nào trong cặp đó hay xuất hiện về lần gần nhất nhiều hơn rồi lấy con đó của mỗi đài ghép thành 1 cặp chính cho 2 đài để chơi và lót 2 con phụ cho đài của chính nó.hoặc có thể lót phụ nữa tiền 2 con chính.còn đề 4 chạm thì ta ghép với nhau được 16s .2 đài ghép lại thành 32 số nhiều khi trùng chạm loại số trùng loại kép còn ít số chơi đầu đuôi tỉ lệ ít trúng hơn dàn 4 chạm nhưng cũng ăn tuần 2,đến 3 lần có khi ăn hôm cả 3 nháy đề đầu đuôi.đấy là cách mình chơi cầu của ct này.ct bắt chuẩn chạm lắm
bạn ơi ghép như thế nào để được 16 số vậy ,mình kg biết cách ghép,có thể chỉ cho mình

Comment
bạn ơi ghép như thế nào để được 16 số vậy ,mình kg biết cách ghép,có thể chỉ cho mình
Thì ct chia sẽ 4 chạm mình lấy 4 chạm ghép vòng.được 16s dạo này ăn kép bằng suốt nên mình để lại chứ bt loại kép còn 12 số thôi à rồi lấy 2 dàn 12s của 2 đài ghép lại chơi dàn 24s đầu đuôi 2 đài hoặc chơi mỗi đề đuôi thôi hihi đó là cách mình chơi ý

Comment